Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Audio-Ruge kuhusu Sugu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sizinga, Aug 15, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
  2. K

    Karry JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndo nadowload nitarudi kwa comment
     
  3. samito

    samito JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Okey ngoja nidownload I'll b back4coments
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sugu alianza kurap kabla ya FM
    sugu ni kama mvua na huwezi kuzuia mvua
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Hii mistari umeikariri wewe!

    Na Sugu hana lolote huyo. Aache kuwa na gubu. Tabia gani hiyo ya kupeleka bifu za uraiani mjengoni?
     
  6. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mh.sugu acha aitwe SUGU jamaa kweli ni moto chini.....wanamuita sugu .....naniiiii...ni sugu sugu suguuuuuuuu
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu umekuja kuwaje mbona sikuhisi unakurupuka..binafsi siyo mshabiki wa sugu laki kwenye swala hili sugu yuko sahihi ndiyo maana rugu anapata shida kulizungumzia..raisi alitoa studio matokeo yake kaanzisha kampuni ili kuhalalisha wizi wake, wasanii wote wanatakiwa wafaidike na studio hiyo maana ilitumika kodi ya watz na siyo jk
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nimemsikiliza akihojiwa na dj tasi wa magic fm yeye, ruge na mwanaFA jamaa inaonekana anajua anachokiongea kuliko wengi wanavyochukulia..ruge amebaki kutapatapa mpaka anasikitisha..sugu anamwambia apeleke sudio basata na si vinginevyo na akumbuke anaongea kama waziri kivuri na siyo kama sugu au msanii..na amemwambia asikimbilie kuzungumzia swala lao binafsi wakati....
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ...kuna mambo kama 70 ya kujibu kabla hawajazungumzia swala lao la malaria..
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    this ain't no freestyle battle all you ni**az gettin' kill*d with your mouth open,tryna come up offa me u in the CLOUDS hopin'...
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,728
    Likes Received: 4,580
    Trophy Points: 280
    Nitarudi.
     
  12. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona sioni kwa kudown load,inasema faili halipo!
     
  13. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Joseph Mbilinyi MR SUGU WANANIITA SUGU sawasawa enzi hizo. Sasa hivi anavaa suit havai tena zile kata kei akiwa on da stage ana fanya kazi. Inawezekana kuna utata wa mawasiliano au kuna bifu ambayo sisi hatuijui mbali na ile ya mpango wa kutokomeza malaria. Hata hivyo Waziri kivuli angekwenda mbali zaidi kwa kutuonyesha vithibitisho vivavyoonesha Rugemalila Mutahaba aka RUGE alitumia hayo mamilioni kulipia pango la ofisi ya THT na mambo mengine kama wanavyofanya akina ZITTO,MBOWE SLAA MNYIKA LISSU nk. na kwa vile analindwa na kanuni na katiba angetusaidia sana kuujua ukweli . Uwezo huo anao atafute vielelezo.ni mtu mkubwa sasa hata akienda ofisi za Bunge atapata tu vielelezo.
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    FA anaweza kumpa hizo 40000$ za mastering studio Sugu kama anaitaka sana ili kuilinda heshima ya Sugu maana inapokwenda Sugu anazidi kujidhaulisha mbaya zaidi anawatukanisha watu wa Mbeya mjini waliompa heshima ya kuwa wakilisha wao bungeni.
     
  15. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni kawaida kwenye jamii kutofautiana kifikra na kimawazo lakini suala linapofikia mahali chuki na jazba kuhatalisha usalama wa watu au kundi,kuna ulazma wa kutafta suluhu.Hawa watu wawili wana nguvu tofauti lakn kila mmoja anajiona ni mbabe kwa mwenzake. Matokeo yake bifu linasambaa kichama,mfano watu wanaomshabikia sugu wanakuwa branded kama CDM na mashabiki wa ruge,clouds wamekuwa branded kama ccm.Ni hatari kwa siku za mbeleni.Mi naona atafutwe msuluhishi atakayezileta pande hz pamoja
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Cookie funga na hii. JF si mahala pa kupakana matope na kuchafuliana sifa.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Cookie, na hii nayo fungilia mbali.
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hii imechosha kabisa na haileti maana tena....
    Sugu, Ruge, CLOUDS.....

    tupumzisheni na huu upuuzi sasa
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ili kusijue mabaya yao? acha wapelekane...Ruge ajibu hoja za Sugu na huyo mtoto wa kiume anae jichubua aliengilia nae ajibu maana yeye ndiyo kapewa ukurugenzi kwenye hiyo kampuni fake...
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wacha waendelee,,,,,,kama sugu anaongea uongo ruge aseme,lakin hata ruge amekiri kuwa sugu amejaribu kuwatetea raia wake it means wasanii
     
Loading...