Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Auawa na majambazi akiwa nyumbani kwake

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MziziMkavu, Nov 21, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    MFANYABIASHARA Edmund Liwa anayefanya shughuli zake maeneo ya Kariakoo, ameuawa na majambazi baada ya kupigwa risasi wakati akiwa na wenzake nyumbani kwake Kimara Temboni jijini Dar es Salaam.
    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kinondoni, Mark Kalunguyeye amesema kuwa, tukio hilo limetokea jana, majira ya saa 3 usiku, huko Kimara Temboni.

    Amesema kuwa mfanyabiashara huyo akiwa na wenzake nyumbani kwake wakiwa katika mazungumzo ya hapa na pale, ghafla walivamiwa na majambazi ambao walimpiga risasi na kufa papo hapo.


    Baada ya kumuua majambazi hao walipora shilingi. 780,000 alizokuwa nazo pamoja na simu zake tatu za mkononi kisha kutokomea kusikojulikana.


    Maiti imehifadhiwa chumba cha maiti Hospitali ya Mwananyamala na Polisi wanaendelea na uchunguzi zaidi juu ya kifo hicho.

    http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=3512818&&Cat=1
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    RIP, so sad
     
Loading...