Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aua mke kwa kumkata shoka mara tatu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Michael Amon, Apr 9, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    MKAZI wa Kijiji cha kideleko Kata ya Kideleko wilayani Handeni Tanga, Amina Mbwego (35), ameuawa kwa kukatwa shoka shingoni na mumewe.

    Inadaiwa kuwa chanzo cha tukio hilo ni wivu wa mapenzi, ambapo mume huyo aliyetajwa kuwa ni Josephu Wiliam (26) mkazi wa mkoani Dodoma, alimkata Amina mara tatu kwa shoka na kusababisha kifo chake papo hapo.

    Tukio hilo ambalo limethibitishwa na Kamanda wa Polisi Mkoa wa Tanga, Coustantine Massawe, zilieleza kuwa tukio hilo lilitokea usiku wa kuamkia Machi 6 mwaka huu katika Kijiji cha Kwaluwala, Kata ya Kang'ata wilayani Handeni.

    Kamanda Massawe alisema kuwa amesikitishwa na matukio hayo ya mauaji ambayo chanzo chake ni mapenzi, akitaka wanandoa kuheshimu na kuwa waumini wa ndoa zao.

    Mmoja wa ndugu wa marehemu ambaye hakutaka jina lake litajwe gazetini alisema:"Yule jamaa ambaye kabila yake ni Mgogo amemfanyia unyama wa kutisha ndugu yetu, kabla ya kumuua alimlaza chini kifudifudi chumbali na kumcharanga mara tatu kwa shoka shingoni kama anapasua kuni. Baada ya kutimiza azma yake hiyo alitoroka kupitia dirishani."

    Alisema kuwa baada ya William kukimbia kijijini, walikwenda kwa mganga wa jadi ili aweze kumzuia asiende mbali, ambapo baada ya kufanya hivyo asubuhi majira ya saa 2:30 asuhi walifanikiwa na asubuhi ya siku iliyofuata alionekana dukani katika kijiji cha Kideleko jirani na lilipotokea tukio akinunua sigara.

    Ndugu huyo alisema kuwa baada ya William kuonekana alikamatwa na wanannchi na kupigwa kilichiosababisha apoteze fahamu kabla ya kuokolewa na polisi na kumfikisha katika Hospitali ya Wilaya ya Handeni ambapo amelazwa akiwa mahututi.

    Mmoja wa maofisa wandamizi wa polisi wilayani Handeni, alisema ambaye hata hivyio hakutaka kuandiwa jina kwa kuwa siyo msemaji wa polisi alieleza kuwa tukio hilo lilitokana na wivu wa kimapenzi, baada ya wawili hao kutoelewana katika mahusiano yao.[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]
    [/FONT]
     
  2. Wazo Langu

    Wazo Langu JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Huo wivu wa kupigana jamani,hivi wanawake hamna wivu? Na nyie muwapige waume zenu hata kwa mashoka maana hawana jema!
    Wanakuja wamelewa wanaanzisha ugomvi,ukijihami ataanguka afe,ukizubaa utakufa wewe.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    "Chanzo cha mabaya ni pesa na wasichana chunga sana alishasema Salu T"--FidQ
     
  4. Wazo Langu

    Wazo Langu JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Na hiyo njia ya kwenda kumzuia mtuhumiwa kwa Kalumanzila...
    Tumethubutu,tumeweza na Tunasonga mbele
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndio njia rahisi na ya haraka ya kumkata mtuhumiwa kuliko kwenda polisi.
     
Loading...