Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ATM za UmojaSwitch

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Uswe, Jun 20, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hello wanaJF, heshima kwenu

    Kama una swali lolote kuhusu huduma za ATM za umojaswitch tuulize kwenye twitter uswegelm au @Linassamson mara zote tumia hashtag #UmojaSwitch


    1. tuambie kuhusu experience yako ya ATM za umoja
    2. Tupe mapendekezo ya maeneo gani ungependa tuboreshe.
    3. tuulize kama uko na swali lolote kuhusu ATM za Umoja.
    4. Tufikie wakati wowote utapohitaji kufanya hivyo kuhusu huduma zetu za ATM
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe/ninyi ni kama nani hapa!
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sisi UmojaSwitch, mtandao unaomilikiwa na mabenki, ambapo kwa pamoja (haya mabenki) wanamiliki ATM zilizoenea nchi nzima, naamini umeshawahi kuona ATM zetu.
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nina wasiwasi na wewe,Ebu funguka zaidi na ikiwezekana weka na some more informations ili watu wasikutilie shaka,otherwise u must be nigerian swindler/trickster!
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    kitu gani specific ungependa nifunguke. ukisoma maelezo unaona ninakaribisha maoni na ninasema tuko tayari kutoa maelezo kama wateja wetu wanayahitaji, kama mimi ndio natoa taarifa zetu na sio nakuomba wewe unipe taarifa zako ni vipi utapeliwe?

    katika hayo maelezo yangu hakuna namna mtu anaweza kutapeliwa, tunajaribu tu kuwa karibu na wateja wetu, sio tu humu lakini ktk twitter na soon katika facebook, kwenye official website yetu ambayo currently na vyombo vingine vya habari.

    lengo letu ni wateja wa UmojaSwitch waweze kupata huduma na habari kwa urahisi.

    Kitu gani specific kwa mfano ungependa nifunguke au kinakupa wasiwasi?


     
  6. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    And I have 1
     
  7. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    "Your financial institution is unavailable" What the ef does this msg mean?
     
  8. U

    Uswe JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tripo,


    1. Asante kwa kufunguka, nitakujibu hili na pia tutaweka maswali ninayopata hapa kwenye FQA (Frequent Asked Questions) kwenye website yetu.
    2. Hiyo msg inatokea wakati server zinazoendesha ATM zinashindwa kuona server ya benki yako, taarifa za mteja zinakaa kwenye benki yako, unapoingiza kadi server ya ATM inawasiliana na server ya benki kupata kupata taarifa zako mfano balance ya account.

      Inapotokea benki yako, kwa sababu zozote, hawapo hewani, labda wanafanya matengenezo, au wana-run COB (wanafunga siku), basi utapata hiyo msg.

      ziko njia nyingine za kutatua hilo tatizo, benki nyingi zinatumia lakini baadhi ya benki hazifanyi kwa sababu report zinawaambia si mara nyingi watu wanashindwa kupata huduma kwa sababu hii, lakini kama itakua inaleta usumbufu sana tofauti na hizi benki zimekua zikiamini, (ambapo watu wa kutumbia ni ninyi wateja), basi UmojaSwitch itaongea na benki husika kuhakikisha wote wanadeploy stand-in.

    Nimejibu swali lako tripo?


     
  9. U

    Uswe JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    vizuri, so utapotaka kujua kitu chochote wakati wowote, tupate kwenye hizo twitter account mbili, remember hashtag #UmojaSwitch au kwenye facebook page, sasa hivi huduma kwa wateja ziko kwa kila benki, wakati tunaanza mwaka 2007 tulikua benki 6 sasa hivi benki ziko 23, sasa tunalazimika kufikiri tofauti, ndio maana tunafunguka zaidi hata kwenye mitandao ya kijamii na pia Plans are underway to have centralized call centre.

     
  10. U

    Uswe JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usisite kuwasiliana nasi ukitakakufanya hivyo
     
  11. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwanini ATM zenu zinatoa ela chafu sana?kuna siku nilitoa pesa zilikuwa chakavu kupitiliza na baadhi zilikuwa zimelika kama zimeliwa na panya?
     
  12. U

    Uswe JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hello Dully,

    Pole kama umewahi kukutana na hilo tatizo, kuna wakati haikua kati ya vitu tunavyovifatilia kwa karibu, lakini tukagundua kuna tatizo kwenye ubora wa noti, moja kati ya vitu tunaviwekea mkazo sana sasa hivi ni ubora wa noti zinazowekwa kwenye machine.

    Lakini naomba ieleweke kwamba pamoja na kwamba UmojaSwitch inasimamia uendeshwaji wa ATM na ubora wa huduma, tunategemea sana taarifa kutoka kwa wateja wetu ili kuboresha huduma.

    kama utapata tatizo lolote, ikiwa ni pamoja na noti mbovu, tafadhali wasiliana nasi kupitia hizo twitter account zetu, au kupitia email address yetu au kupitia simu nambari 022-2775371 tuambie ni ATM gani kwa mfano kuna pesa mbovu sisi tutawasiliana na mhusika anayehudumia hiyo ATM kwa ajili ya kutatua hilo tatizo
     
  13. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    hili ni kweli kabisa,mimi nilishakutana nalo kwenye ATM ya pale manzese darajani karibu na ofic ya tigo
     
  14. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Nilitaka kujua viwango vya makato ambavyo mteja anakatwa pindi kuchukua pesa tafadhari
     
  15. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45

    ........Uswege,Mimi ni mtumiaji wa hizo ATM,tatizo hasa ilea pale bamaga petro station hakuna network kila Mara.Ile ya mwenge adjacent nanjeshini karibu na BRU haifanyi kazi kabisa.................naomba unifahamishe locations za ATM jijini Mwanza.
    mwenzetu
     
  16. U

    Uswe JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Unapotoa Pesa
    Unapotoa Pesa kwenye ATM unachajiwa - Tsh 550
    Unapohamisha pesa kwenye kwenye account yako mwenyewe kwenye benki hiyohiyo - Tsh 550

    Kuanzia mwezi wa nane kutakua na huduma nyingine
    Kuhamisha pesa kwenda Account kwa mtu mwingine, benki hiyohiyo au benki nyingine mwanachama wa umoja - Tsh 550
    Kumtumia mtu mwingine asiye na account wala kadi ya ATM (Cardless) - Tsh 550


    Nimejibu swali lako Lidaku?
     
  17. U

    Uswe JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Asante Mwenzetu,

    1. Tumesikia kuhusu ATM ya Bamaga, Mwenge kama ni ile ilikua karibu maduka ya vifaa vya ujenzi, imehamishiwa sehemu nyingine, lakini kuna ATM nyingine pale kwenye branch ya AZANIA opposite na soko la matunda mwenge.

    2. ATM zilizoko Mwanza
      • Mwaloni kwenye branch ya AZANIA
      • Kenyatta Road kwenye branch ya CBA
      • Nyerere Road kwenye branch ya AZANIA
      • PPF Plaza
      • Liberty Street kwenye branch ya Twiga Bancorp

     
  18. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    ....................asante sana kwa taarifa,.................
    Mwenzetu
     
  19. U

    Uswe JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu!
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu ni mara mbili nimeshapata tatizo la Pesa kugoma kutoka kwenye ATM Machine, nilipita kwenye ATM za PBZ hapa Malindi Zanzibar, siku ya kwanza rlinasa 10,000 baada ya wiki 3 ikanasa 40,000, ATM machine ile ile nikaingia mpaka ndani ya Bank sikupata maelezo ya kuridhisha nikawapigia Azania Bank Dar ikawa hakuna maelezo ya kutosha sikuridhika, kwanini ikitokea tatizo kama hii hamuwezi kulishughulikia? Mbona CRDB nilipata tatizo nilipata huduma within 10 Minutes? Inabidi muangalie hayo mabenki mnayoshirikiana nao sio wastaarabu
     
Loading...