Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ati wanaume watanashati kupindukia ni wazinzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kashaijabutege, Jan 4, 2011.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Niliwasikia baadhi ya kina mama wakiteta kuwa ukiona mwanaume anaulamba kila wakati na anajipiga vitu vya bei mbaya, basi ujue ni mkware sana. Of course, tetesi hii ikanifanya nikumbuke 'Hillsiders' (like Law Masha, Cresentius Magori, at el) wa UDSM enzi hizo walivyokuwa watanashati na walivyowatafuna 'Hillsisters'. Hata hivyo nikabaki na shaka juu ya tetesi hii, na ndiyo maana nalileta jamvini tulijadili.

    Wana JF wanaume watanashati kupindukia mnasemaje?
    Wana JF wanawake mlio na boyfriends/waume watanashati kupindukia mnasemaji?
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Wwengine ni Mibwabwa ati.
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mzinzi mzinzi tu hana utanashati wala utana suluali!
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Another one from Kashaija!

    Kwa Kiswahili fasaha neno "utanashati" linajitosheleza!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmmmmhhhhhhhhh:shut-mouth::shut-mouth:
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    duuu!! haya mama.
     
  7. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,953
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mi naona hata kama wazinzi inasabishwa na wanawake/wasichana wenyewe maana wengi huwa wanatabia ya kujitongozesha kwa wanaume wa aina hii. Sasa ukiangalia ubinadamu mwanaume uzalendo unaweza kumshinda akawa anajisevia tu.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sura/muonekano wa mtu hautabiri tabia zake!
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mbona mimi mtanashati lakini sio mzinzi?
     
  10. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku hizi PESA 2 wala sio UTANASHATI!!
    Unakuta Jamaa ana SURA mbaya kama ya MASOUD lakini ana warembo wengi sana!!!
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna wimbo mmoja wa taarabu unasema hivi,
    '
    'Wengine si wanaume ni magume gume''

    Tafakari, chukua hatua!!!!!
     
  12. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,797
    Likes Received: 902
    Trophy Points: 280
    Yawezekana ni kweli lakini mara nyingi hiyo ni tabia tu ya mtu!
     
  13. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Dada nakushukuru. Ina maana wanaume wa aina hiyo huwa na mvuto kama chatu alivyo kwa mbwa?
     
  14. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    inahitaji utafiti zaidi ile tuweze kuona kama ni kweli !:embarrassed:
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wengi wanapenda kuhongwa na wamama!
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    wale utanashati wao wa kuazima pamba ndio wazinzi.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    anaweza akawa ana sura mbaya lakini mtanashati.
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vipi Husninyo,
    unaendelea kunibania sio,mimi nakuona tu,
    we haya!!!!!!
     
  19. KIPANYA

    KIPANYA Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ngojea usifiwe kijana,mwizi ajiiti mwizi
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tru dat mkuu... some of them ni mapunga aisee
     
Loading...