Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Atakaye chakachua matokeo atakumbana na kipigo cha Mungu!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sisimizi, Nov 1, 2010.

  1. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Atakayechakachua matokeo na kuharibu uchaguzi wa wananchi atakumbana na kichapo cha Yehova. kwa taarifa tu ni kwamba tangu mwaka wa jana Watanzania tumeendelea kuomba mbele za Mungu, tena kwa kujinyima kwa ajili ya uchaguzi huu. Mkusanyiko wa maombi hayo yote, upo mbele za Mungu na matokeo yake ndiyo uchaguzi wenye utulivu tulioushuhudia. Sasa, atakayebeba mikoba ya shetani, hata kama anayo heshima kiasi gani, ndani ya nchi, akaharibu na kuvuruga matakwa ya wananchi, atakuwa amejipalia mkaa juu ya kichwa na miguu yake.

    Hakika, atapigwa na Mungu kipigo cha mbwa mwizi. Awe ni wa chama cha upinzani au chama tawala, yeyote atakayesababisha kupindisha haki ya watanzania atapigwa.
     
Loading...