Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

associated degree

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tanira1, Nov 18, 2011.

  1. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu nilikuwa naomba kujua ASSOCIATED DEG​REE ni degree ya aina gani (weight yake)
     
  2. C

    C programming JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,427
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    post graduate diploma
     
  3. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanza tusahihishane ktk jina inaitwa Associate Degree na sio Associated Degree
    Degree hii inatolewa ktk mfumo wa US baada ya kukamilisha miaka 2 ktk junior universities na Colleges.
    Roughly tunaweza kusema ni kama Foundation degree kwa mfumo wa UK BTEC
    Hong Kong introduced associate degrees, as an equivalence to higher diplomas
    Kwa mfumo wa Australia hii ni sawa na Advanced Diploma.
    Kifupi suala hili linatakiwa liwekwe wazi na HEAC Tanzania.
    Vinginevyo tutachukua definition za kila nchi mwishowe ni kuchanganyikiwa tu
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    inatokana na chuo kikuu kishiriki, mfano DUCE, mkwawa wanatoa degree kwa kushirikiana na UDSM na ktk cheti chako kitakuwa na logo 2
     
  5. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nakushukulu kwa kunijuza mkuu maana nilikuwa napata shida mimi ni mmoja wa waathirika wa elimu yetu ya kbongo ya dezine ya kata sasa katika kuparanganya nilisoma chuo kimoja katika level ya diploma kule us nimefanya vizuri wamenishawishi kusoma associate degree ulivyorekebisha jina uko sawa kabisa kupitia kwako sasa naanza rasmi kusoma hiyo degree je itanitoa mkuu? (mlango wa gunia,narubongo,c programing)
     
Loading...