Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari wa tigo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Big One, Nov 2, 2011.

  1. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi hawa ndugu zetu mbona wanaendekeza njaa sana wakiona mtu anaendesha chombo cha moto wanataka kumkamata cjui ni wivu unaowasumbua yani wananuka rushwa tupu utawaona wanakagua kila kitu ili mradi wakutafutie kosa kiufupi wanaboa sana nasema hvyo yamenikuta ful kutafutiana makosa
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wako kazini!
     
  3. M

    MKWELIMAN Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa navyojua kuwa askari tigo waliandaliwa kwajili ya ulinzi (mobile) kwa ajili ya mali ya wananchi na kuzibiti ujambazi lakini inashangaza kuwa wao wanafanya kazi ya traffic ..................... na0mba viongozi wetu husika wawaelimeshe hao askari tigo kuwa kazi yao nini sio wanatusumbuwa mwisho wake tutawachukulia hatua kwa njia zetu tunazozijua maana ni kero kubwa kwa jamii sasa kwa jumla
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    hao ni TRA wa wakubwa polisi. Kila siku wanapoeleka hesabu ya sh.100,000/= kwa bosi, ukishindwa, kesho huna pikipiki
     
Loading...