Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari polisi wakamatwa wakiiba Dar es Salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OMUSILANGA, Feb 7, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo tarajiwa, jeshi la polisi ambalo kwa mjibu wa katiba ya Jamhuri Muungano Tanzania ndio walinzi wa raia na mali zao ,askari wawili wamekamatwa wakiiba mtaa wa Msasani,Dares salaam hatimaye kupigwa na raia wenye hasira .Nahisi hii inatokana na ugumu wa maisha na kupungua kwa madili,mishemishe na kitu kidogo kwani watanzania wamechoka . SOURCE: XXL-CLOUDZ
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,749
    Likes Received: 4,488
    Trophy Points: 280
    Heri yao wana ubavu wa kuiba, na sisi akina fulani tuibe nini? chaki? wakati hata "tuishieni" Mheshimiwa sana kazipiga stop?!!! Ubuyu nao siku hizi haulipi kabisa, Ice cream nazo umeme hamna
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Posho wanajiongezea waheshimiwa peke yao, sasa hawa makuruta wao wafanyeje kukabiliana na ugumu wa maisha?
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,861
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mpwa! Inasikitisha lakini hii ndio hali halisi,tusikate tamaa kwani naona mwanga wa mafanikio unapenyeza kwenye hili shimo tulilokuwepo !
     
  5. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata rushwa ni aina ya uwizi. Hivyo, hiyo ni jadi yako.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,749
    Likes Received: 4,488
    Trophy Points: 280
    Yeah, tusubiri Mpwa tuone, yaani in the last minute ndio tutauona wokovu wa kweli.....
     
  7. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red! Kama na wao maisha ni magumu wagome kama wenzao wa Salvador, Brazil. Kazi yao kubwa kuwalinda magamba wakome kabisa!!
     
  8. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nini!!? @source cloudz!! Aaah wapi! Siku nyingine ukipata newz kutoka mawingu efu em we zipotezee tu! Huna haja ya kuzileta janvini vinginevyo utatolewa nduki na wana jamii shauri yako.
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    unashangaa nini sasa
    hii ndo kazi namba moja ya hawa jamaa
    na wale wenzao af ya pili ndo hii tuliyowatuma

    kwanza kuibia warz hasa wanyonge
    kuua watu baada ya kuwaibia na
    kusingizia walikuwa majambazi

    kuiba vidhibiti baada ya kukamata
    pamoja na maunga wezi tuuuu hawa jamaa



     
Loading...