Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari Polisi ajiua kwa risasi, kisa posho z wabunge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Consigliere, Dec 12, 2011.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,411
    Likes Received: 3,271
    Trophy Points: 280
    Askari Polisi jijini Dar es salaam emejiua kwa kujipiga risasi kichwani akiwa na wenzake lindoni.
    Taarifa za awali zinasema askari huyo kabla ya kuchukua hatua hiyo alikuwa akilalamikia kitendo cha wabunge kujipandiashia posho hadi laki mbili kwa siku, wakati yeye anaipata kwa mwezi, tena baada ya kulala sana nje na mapambano kadhaa ya risasi dhidi ya waharifu.
    Source: Radio station
     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ha ha! Hao si ndo wanajifanya wanajua kuwapiga wananchi kwa mabomu.
     
  3. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wa Tunisia hakuwa polisi, alikuwa raia wa kawaida. Tunapata picha gani? (iwapo habari ni ya kweli) na tufanye nini? Je hao polisi wenzake wanaliona tatizo?
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,513
    Trophy Points: 280
    Samahani mkuu hapo kwenye RED hiyo ndio redio gani? i just heard this redio from u for the first time.
     
  5. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,411
    Likes Received: 3,271
    Trophy Points: 280
    Source: Clouds FM
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,513
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakika vilema wa UFISADI tumejaa kute nchini na wafu wa gonjwa hili hatari hawana idadi. Kweli rushwa ni unyama!!
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    C/o ANGEL MSOFFE damu za watu waliowaua zinafanya kazi.
     
  9. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    i reserve my comment untill further in4 koz argument nyngne znahuzunisha humu.
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    sizani..labda askari wazamiaji.maana watanzania unawatosha na wanafurahia kupiga mabomu kuliko mshahara.
     
  11. H

    HAOMAR Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah ni ketendo cha kusikitisha sana nadhani ikiwa ni ukweli lakinushangaza uyo afande limemuuma ilo la kupandishwa kwa posho la wabunge t2 ?
    Hakuyaona ayo mengine kama ya "RICHMOND" na MENGINEYO au nk hayo pia alipaswa akereke na hayo yote nayo yanat2chukiza wengi nchini kwa iyo kutokana na maana iyo yeye uyumjamaa yote ayo yeye hakuyaona au alikuwa hayupo nchini yote hayo yanawezekana nat2mai inawezekana jamani ikawa uyu afande alikuwa ayupo nchini alit2wa karibuni t2 nchini dah lakini inasikitisha sana MUNGU AMLAZE PAALA PEMA
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Hili swala sio la kucheka kabisa!!
    Ingekua ni nchi nyingine leo Posta pasingekalika!!
    Ukweli inauma sana m'bunge kung'ang'ania laki 2 kwa siku wakati anajua fika anam'bebesha nzigo huo mlalahoi!!
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Huyo askari siku zake zilishafka.
     
  14. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Yaaa... Hawa ndo wameshirkiana na mafisadi kutupiga marufuku kuandamana dhidi yao, na wameahidi tutakapokuwa tunaandaa maandamano wao watakuwa wanajaza magazini zao idadi ya kutosha ya risasi na tukithubutu kuandamana ni kutuchapa risasi kwenda mbele, haya bwana mola ndo muweza ya yote....
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,329
    Trophy Points: 280
    kama ni kweli kajiua kisa posho na ugumu wa maisha basi hili ni jambo la kulitazama kwa makini kwani ingekua nchi nyingine pasingetosha.
    Wanasiasa wamelewa madaraka wamejisahau.
     
  16. paty

    paty JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    hawajamaa wanatumika kama kondom alafu hawajitambui, sidhani kama huyo askari anauchungu kiasi icho, uyo atakuwa kaachika stress zake ndo akajiua
     
  17. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    The school of thought under extentialism believes that:individual is responsible for his or her actions.Namanisha kwamba amejiadabisha kama yeye alivyowafanyia wanadamu wenzie!
     
  18. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,411
    Likes Received: 3,271
    Trophy Points: 280
    Usimacho ni kweli kabisa, ila ninachojiuliza ni je tuna watu katika top layer wenye miyo yenye uwezo wa kuguswa na maisha ya watu kama sisi au huyo askari?
     
  19. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,411
    Likes Received: 3,271
    Trophy Points: 280
    si askari wote ambao huwa na mitazamo huona hayo yote ni sawa kwa raia kutendewa.
     
  20. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,411
    Likes Received: 3,271
    Trophy Points: 280
    With all due respects sir, I agree to the quote from the school of thought, but I wonder if you used on the right place.
    It sounds like a true story under the wrong title.
     
Loading...