Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asilimia 45 ya wanaume ni wagumba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makanyagio, Feb 8, 2012.

  1. M

    Makanyagio Senior Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Gazeti la Mwananchi leo limetoa utafiti wa kitaalam kwamba asilimia 45 ya wanaume ni wagumba. Kuna sababu ya kuzaliwa na nyingine ni kuathirika katika tezi inayozalisha manii kutokana na sababu mbalimbali kama joto kali sehemu za siri, kubeba laptop, mionzi kwenye madini nk.

    Hoja yangu naileta kwa wanajamvi ili tuweze kusaidiana maana ni wengi wameathirika lakini kukubali ndio ngoma, ni dawa (mitishamba) au vyakula gani vya asili (hata dawa za hospitali pia) ambavyo huweza kusaidia kuongeza uzalishaji wa mbegu za kiume (sperm count).
    Nawasilisha
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    huu utafiti umethibitisha kuwa asilimia hamsini wa watoto kwenye ndoa si wa baba mhusika
     
Loading...