Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asha Rose Migiro achukue nafasi ya Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thinka, Apr 21, 2012.

  1. t

    thinka JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nadhan sasa niwakat muafaka kwa aliekua naibu wa katibu mkuu wa UN kutumikia taifa lake
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    toa sababu..hatutaki uje na hoja "eti kwa sababu ni mwanamke!" Hii nchi yetu imeshanyiwa majaribio sana!!!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,104
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Kwanza lazima ateuliwe na prezdar kuwa mbunge,sasa nafasi 10 za prezdar si kazimaliza au?
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Usitarajie mabadiliko hata wamuweke malaika mzizi wa tatizo ni Jk
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hata katiba huijui, PM ni mbunge kutoka jimbini sio viti maalunu wala kuteuliwa na raisi katika nafasi zake 10
     
  6. t

    thinka JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    sio sababu ya jinsia yake ni kwa sababu ya uwezo wake katika uongozi kama dunia imetambua uwezo wake na kumtumia sio sababu ya sisi kutomtumia
     
  7. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ili kuteuliwa kuwa PM ni lazima huwe mbunge wa kuchaguliwa kutoka ktk jimbo toka miongoni wa chama chenye wabunge wengi Bungeni.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    UN kachemka ndo aweze bongo?
    Kwani huko CCM hakuna majembe zaidi ya kurudia rudia haya matapishi?
     
  9. t

    thinka JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Okk sikua najua hilo kua pm lazima atoke jimboni
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Yaani nilipopata file la huyu mama kuwa hii nafasi ilibidi iwe ya Mwandosya yaani moyoni nkajisemea no wonder Ban Kimoon ameamua kumpiga chini.
    Baada nikaenda mbali zaidi juu ya maisha yake pale mlimani ndo nkachoka kabisa!
     
  11. B

    BMT JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    njowepo!hebu weka wazi bwana,nafasi ilikuwa ya mwandosya kwli?
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mama huyu UN katuletea aibu tu
    Nafasi pekee awezayo kamata labda ya kufundisha chuo
    OTIS
     
  13. s

    salaama JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45

    Katiba ya nchi haimruhusu Dr Migiro kuwa Waziri Mkuu kwa sasa, kwasababu, Katiba inatamka bayana kwamba Waziri Mkuu atatoka miongoni Wabunge wa Kuchaguliwa Kutoka Jimboni. Wabunge wa viti maalum, au wa kuteuliwa na Rais hawawezi kushika nafasi hiyo. Hivyo mjadala huu hauna tija!
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,104
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Salaaam usala wa usalatoooooooooo!

    Topic Closed.
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mwandosya alikuwa na Ban KImoon in one of the meeting kuhusu mambo ya mazingira alimpenda na alimpromise icho kiti!
    Ilo ombi lilipoletwa kwa mkuu wa kaya akjifanya kumchinjia baharini Mwandosya na kumpa huyu mama sasa aibu imemkuta kwa kutimuliwa bse she was not fit for the post,the post is to high for her
     
  16. M

    Moony JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    usitake kuharibu nchi
     
  17. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    migiro is a 33rd degree failure the earth has ever produced, i dont think it is wise to let this failure lead us if we want to succeed! No wonder jk is incompetent and always love to be surrounded by the real incompetent, he may definately pick her as PM!
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    una Cha Migiro sijui nani wote wana tabia moja kufichiana uozo na madhambi wanayofanya, hiyo ndo itikadi ya CCM, na juu ya yote libeneke la UN lilimshinda akawa mzigo kwa Ban ki Moon sasa nani anataka watu legelege tena? akaongoze jumuiya ya CCM na si hii nchi
     
  19. B

    BMT JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    nashukuru sana mkuu njowepo!inauma sana jamani
     
  20. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maikrofon check one two!! Sio mbaya hawa magamba wametufungua sana macho......kishasanuka soon kinanuka.
     
Loading...