Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asha Kigundula Meneja wa Msanii..

Discussion in 'Entertainment' started by ngoshwe, Mar 10, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Natizama TBC 1 leo tarehe 10.03.2012 jumamosi asuhbuhi ambapo kuna mwanamziki chipukizi wa maadhi ya Zainabu anahojiwa akijitamnulisha kwa mara ya kwanza. Anamziki aliofanya ft na Kingwendu.

    Meneja wa Mwanamziki huyu ni Mwandishi wa Habari wa Jambo leo, Asha Kigundula. Kwa kumtizama tu huyu Meneja ni kama upeo wake ni mdogo sana kwenye masuala ya usimamizi wa kazi za usanii..hata kujieleza imekuwa ni shida sana, anaongea hata apangilii maneno ya kuwezesha kumnadi vizuri msanii huyu mchanga,..sijui kama anafahamu nafasi yake..sijajua vigezo vinavyotumika kwa wasanii kuteua ma Meneja. Pengine wengine wanakuwa ni "ma demeja"

    [​IMG]
    Mdau Asha Kigundula (Shoto),akiwa pamoja na mdogo wake Zainab na shemeji yake bukanu, katika hafla maalum iliyofanyika hivi karibuni kwenye ukumbi wa Flamingo mbezi Mdau Asha Kigundula (Shoto),akiwa pamoja na mdogo wake Zainab na shemeji yake bukanu, ch Dar es Salaam.
     
  2. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kaolewa? Kuna ankal wangu atamfaa huyo dada.
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona kasimama kishari ? halafu sio kushoto bali ni kulia mkuu usianzishe ugomvi na bwana harusi kwa kumwita SHE lol!
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sifahamu.
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    haya weeeeeeeeeeeeee!
     
Loading...