Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha; Wenyeviti wa vitogoji 16 kupitia CCM kuhamia Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Apr 19, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Akihojiwa na capital Radio Godless lema amesema kuna wenyeviti wa vitogoji 16 hapa mjini Arusha wanamsubili ali warudishe kadi za CCM kujiunga na chadema. Tanzania tujiandae kwa chaguzi mbali mbali pengine hata uchaguzi wa raisi unaweza kufanyika karibuni maana kuna kila ishara kuwa hata Kikwete ana tamani kuhamia CHADEMA.

    wakati huo huo
    ===========
     
  2. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Vuvuzela Nape jr Aje ajibu hili kwa kusema wamekosa mvuto au amewavua Gamba
     
  3. d

    dguyana JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waiter sasa funga baa!!!
     
  4. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kheri CCM,nataka mfe kifo cha mende
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    CCM ni sikio la kufa, tiba yake pekee ni kaburi la milele
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Afunge tena badala afungue hahahaha
     
  7. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani yupo wapi?
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Atajibu nini mwanza wanachama wana kimbia Arusha ndiyo balaaaaaaaaa
     
  9. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wahenga walisema lenye mwanzo halikosi mwisho na sasa yametimia.
     
  10. J

    John W. Mlacha Verified User

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    wapemba wapo humu
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    vizuri sana
     
  12. s

    sangija Senior Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya sasa!!!! walete walete!!!!! watu wameshaamka! sasa wameziona mbivu!!! peoplessssssssss poweeeeeeeeeeer!!!
     
  13. A

    Awo JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ile hukumu ya Lema imewageuka magamba?
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Yuko mwanza kumpokea Diwani wa Kata ya Nyampulukano, Jimbo la Sengerema Mjini ndg Hamis Mwagao ama Tabasamu alieihama CCM na kuhamia chadema.
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa ina maana Jimbo la Arusha hata CCM Infanyeje litabaki CHADEMA

    Hao Viongozi wote kukimbilia CHADEMA itakuwa rahisi Wananchi kushawishika kuichagua CHADEMA
     
  16. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Dhuluma ni kitendo kibaya sana kitendwe na mtu mmoja mmoja ama na serikali na anguko la serikali dhulumati huwa ni anguko kuu na baya. Serikali imewadhulu yatima waliokuwa wanapatiwa mahitaji yao na Lema. Najua Mungu si wa visasi lakini huwa anatoa funzo ninauhakika kwa hili atawafundisha wote waliofanya kitendo kile.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu, mimi naweza kusema nawashukru sana CCM kwa kupindisha sheria na kulekea Godbless Lema kuvuliwa ubunge pengine ndiyo njia aliyotupangia mwenyezi Mungu ya kuikomboa nchi hii watu wamezidi kuichukia CCM kuliko wanavyotegemea.
     
  18. Bwemero L

    Bwemero L Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhuluma ni kitendo kibaya sana kitendwe na mtu mmoja mmoja ama na serikali na anguko la serikali dhulumati huwa ni anguko kuu na baya. Serikali imewadhulu yatima waliokuwa wanapatiwa mahitaji yao na Lema. Najua Mungu si wa visasi lakini huwa anatoa funzo ninauhakika kwa hili atawafundisha wote waliofanya kitendo kile.
    [malipo ni hapahapa duniani!!!]
     
Loading...