Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha sekii kutimiza miaka hamsini

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by njiro, Sep 19, 2012.

  1. njiro

    njiro Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Kwa wale wote waliosoma Arusha Sekii, jmosi hii mnatakiwa kufika hapo shuleni ili kupanga jinsi gani maandalizi ya miaka hamsini yawe.

    karibuni sana wadau. 50 years si mchezo
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    pamoko mkuu....tutahudhuria sana.....ile shule imetufikisha mbali aisee....lazima turudishe fadhila.....
     
  3. Sir_Finus

    Sir_Finus JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    da pamoja xana,asante kwa taarifa..vp mipango inapatikana pale pale au?
     
  4. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    mi ntmleta bro wangu cheche sema nowdayz amedata flan so mtamsamehe
     
  5. fanson

    fanson Senior Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Shule yetu ya Arusha ni ya siku nyingi,na uzuri wake wote umezidi sana..
    Elimuu ni mwanga wetu,
    Viva A'Sec!
     
  6. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Hongereni sna Elimu ni ufunguo wa Maisha.
     
  7. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    am proud kusoma pale kwa kweli ntajitahidi nifike...
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,253
    Likes Received: 11,608
    Trophy Points: 280
    Spark dog yuko sawa hata jana nilikua naye, na sasa ana mke na watoto wawili, mmoja anaitwa bronx na mwingine broklyn.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  9. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sekondari ya Arusha MUNGU ibariki,
    Tubariki wanafunzi tushike elimu,
    Watumishi na walimu watumike vyema,tuwe bora kwa Taifa kulitumikia,
    Elimuuu ni mwanga wetu, hekima maarifa twapata kwa elimuu.x2

    1962 shule ilianza,
    Viongozi watalamu wamepasomea,
    Maadili na nidhamu ndio nguzo yetu,
    Haya shime tuzidishe kuitunza vyemaa,
    Eliimuu ni Mwanga wetu, hekima Maarifa twapata kwa eeliiiimuuu.x2

    (claping, celebrating with MR. MEDUKENYA AND MR. MALAMSHAA)
     
  10. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Dah una info zote izo na bado huoni bro wangu amedata,na ndo maana Utanisamehe maana sometymz swag nazo ni ukichaa
     
  11. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    spark mbwa classmate wangu since Meru primary Arusha sec tukahamia wote old moshi.... Chalasi imemuharibu ganja za kugongea sio issue alivuta ganja iliyokuwa mixed na cocktail ila still kichwa chake kiko poa bado anatunga lyrics Kali...nafkir kwenye sherehe Malamshaaa atamualika Spark na kundi lake KID CAN KILL (KCK)
     
Loading...