Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha, Mwanza, Mbeya: CCM itatueleza damu ikimwagika.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bigirita, Nov 1, 2010.

  1. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kuchelewesha kutangaza matokeo katika mikoa hiyo ni dalili za wazi kuwa CCM wanataka kuchakachua. Wananchi wamepata hasira sana mpaka sasa, wanaonekana wapo tayari kwa lolote, iwapo FFU wanakuwafukuza au kuwapiga mabomu ya machozi, yatakayotokea baada ya hapo CCM itawabidi watoe maelezo kwa watanzania na jumuiya wahisani wa kimaendeleo.
     
  2. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Na damu ikimwagika itakuwa juu ya NEC pamoja na Serikali nzima ya JK!!!
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Inanisikitisha sana. Baada ya uchaguzi, nitaweka position yangu against CCM wazi. Haijalishi watashinda au hawatashinda.
     
Loading...