Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ARUSHA hawana MBUNGE, wamebaki na CHADEMA...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, May 21, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Mwishoni mwa juma nilikuwa jijini Arusha.Kwenye safari zangu za kimapato.Nikajifunza jambo moja.Kwamba CCM,kiwe kimehusika na hukumu iliyomsimamishia ubunge Lema ama la,haina mvuto Arusha.Ingawa Jaji Rwakibalira alimsimamisha Lema kuwa Mbunge,bado wana-Arusha wameishikilia CHADEMA mioyoni mwao.Wanaoongozwa na Lema kama kocha aliye nje ya 'pitch'-kwenye 'touch line'.

    Hakuna mradi unaopitishwa Arusha bila idhini ya CHADEMA.Hata sisi wasomi wa Sheria tunahakikishiwa ulinzi pale Arusha na CHADEMA.Siioni dalili ya CCM kupata Ubunge pale hata kama uchaguzi utarudiwa baada ya Rufaa ya Lema Mahakama ya Rufani kukataliwa(?).CHADEMA inaliwaza,inaokoa,inaongoza na itashika nchi muda si mrefu.Natamani Kibaha kwangu kuwe kama Arusha....
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Vuta Nkuvute CDM Kibaha ipo ila sema nguvu ya uchakachuaji ilozi nguvu ya umma 2010.

    Kwa mbali naona tumaini jipya hata kama halipo ila limejengwa kama ule mji mpya chini ya imani ya Kikristo.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hata Kibaha yako itakuwa hv hv katika chaguzi ingine inayokuja!
    Leo hii hakuna kijana wa rika langu atakayesimama na kuipa kura ccm.

    Tukienda mbele kidogo hii chama cha mafisadi itakuwa historia ya kwmb tulikuwa na chama chenye rangi ya kijani.
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Kwa aibu ya kuongozwa na CCM, nimeamua kuhamisha kambi yangu na kutuma makombora kutokea Kawe kwa Halima.Nitashiriki ipasavyo kuikomboa Kibaha yangu.Promise...
     
  5. mashami

    mashami Senior Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu tena chuga kwa Hon/mh/kamanda/kipenzi cha Arusha/asiye ogapa kutishiwa kifo/..... GODBLESS ARUSHA MJINI LEMA mbunge ambaye ikulu inatamani arudishiwe haki yake ya ubunge apunguze speed ya KUKIJENGA CHAMA TANZANIA NZIMA...
     
  6. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    arusha ipo kivyake kaka.. Mkoa wa tofauti.. Hawana wa wakilish. Mbunge hawana, madiwan hawana[except maeneo machache], sa jiulize wanasonga vipi..
     
  7. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    tangu kuondolewa aliyekua mbunge wa arusha mjini mh lema mazingira ya mji wa arusha yamezidi kua machafu kupitiliza.leo asubuh nimepitia maeneo ya sokoine rod wakati naenda kazini barabara imejaa taka nying sana maganda ya machungwa ndiz nk.najiuliza mbona kabla hawajamtoa mbunge hali ilikua nzuri?vipi leo mji uwe hivi?halimashauri inafanya nini?au wako bize kutafuta kitu kidogo kwenye miradi ya barabara za ndani ya mji
     
  8. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Wengi watadhani unampigia Mb Lema kampeni ila ni ukweli mji wa Arusha umepoteza hadhi ni mchafu na umekuwa ovyo ovyo.
     
  9. mashami

    mashami Senior Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mitaro michafu,chember zimeziba,taka zimejaa kila kona ya mji halmashauri manispaa wamejisahau hakuna wanachofanya zaidi ya kufikiria matumbo yao
     
  10. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha sana kwa kweli na ccm wanajidanganya kwamba wanawakomoa wana Arusha
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja.LEMA Alikuwa chumvi ktk mboga.
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tatizo kubwa la wana Arusha ni kuwa walishaaikataa CCM katika maisha yao na hata kama Lema asiwepo kisha aurhusiwe kugombea ubunge na Lowasa Lema atashinda na Lowasa atashindwa vibaya sana pamoja na hela zake.

    Hukumu yao haipo mbali.
     
  13. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    hii inatisha sana hasa eti huu ndio mji wa kitalii?nakumbuka lema alivyoingia 2 mitaro ikaanza kujengwa jiji likawa safi mpaka iliweka sheria ukivuta sigara mjini ukatupa kichung huna bahati.leo hata ukivutia office ya mkoa pouw2.tena ndipo panchafu kupita maelezo
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uchafu wa mji wa arusha hausiani na mbunge bali mkuu wa mkoa ambae katokea ccm. Zaidi ya kua na propaganda sioni cha maana anachofanya... Arusha ndio mji mkuu na wa maendeleo ukiachia dar sasa sijui kwanini serikali haiangalii vizuri.. Ningekua mi ni rais ungekuta mkuu wa mkoa wa arusha nishampiga chini siku nyingi
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hata wakazi wa Ubungo wanalalamika Ubungo imejaa taka maji hakuna barabara mbovu.
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Source.Ritz @ lumumba
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kabisa kwasababu kodi yote inayokusanywa na serikali ya ccm inaliwa au kuwekwa kwenye akaunti binafsi huko uswisi
     
  18. M

    Mantisa Senior Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijui Mimi naishi Arusha ipi, namjua Lema vizuri na kimsingi sikuwa anaona anachokifanya Kmart Mbunge tofauti na kukukutana na wale vijana wake wa unga limited na kutafuta fujo
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mbaazi ukikosa maua........
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu JF kuna Great Thinkers...

    Umeipata wapi hii kuwa "Arusha ndio mji mkuu wa maendeleo ukiachia Dar"

    Tufahamishe mkuu.
     
Loading...