Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha hakuna umeme wala mafuta. Ewura why?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mfamaji, Aug 12, 2011.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Nawasalimu wote kwa ndugu zangu members. Naomba kuwailiza UWURA na wenzao . Ni kwa nini Arusha hakuna umeme wala mafuta?
     
  2. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimeambiwa na jamaa yangu wa karibu kwamba Arusha kuna mgawo wa umeme wa kufa mtu. Sasa sijui kwanini unafuu tunaopata hapa Dar baada ya mitambo ya IPTL kuwashwa wenzetu wa Arusha bado wako ktk mgawo mkali!!
     
Loading...