Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha hakuna ambulance

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BLUE BALAA, Nov 8, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jana usiku kwenye majira ya saa tano nilienda kupeleka mgonjwa hospitali ya kwa Dokta Mohamed hapa Tank la maji Arusha. Mpgojwa wangu alikuwa anaumwa sana. Wakati akiwa anapatiwa matibabu akaletwa mgojwa mwengine anaitwa Charles Malay wa Malai freight. Huyu bwana alikuwa hoi bin taaban. He was serious sick x 1000. Alipatiwa huduma ya kwanza kwa haraka sana. Alipata oxygen, drip na huduma zote. big up wahudumu wote.

    Kwa kweli hali ya bwana Charles iliendelea kuwa mbaya sana sana ikabidi ma doctor wa pale washauri mgojwa apelekwe KCMC kweli ndugu zake wakakubali. Shida ikaja kwenye Ambulace, pale ipo ila driver alikuwa hayupo. Mini nikajitolea kwenda AICC hospitali kwenda kukodisha ambulace. Nilivyofika nikaambiwa kwamba ambulace inapaki AICC headquarter. Nikatoka nikaenda Mount Meru Hospital hapakuwa na msaada kabisa.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Mbunge wenu kila siku anahangaika kutafuta sifa. Hana muda wa kutatua kero za wananchi.
     
Loading...