Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru: ujinga wa wananchi ndio mtaji wa wanasiasa!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by JAYJAY, Mar 23, 2012.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kampeni zinazoendelea huko Arumeru zinanipa picha moja kuwa wanasiasa wengi wanaamini kuwa wananchi wengi ni wajinga na ambao hawaelewi chochote kinachoendelea nchini kiasi cha kuwaambia mambo mengine kipuuzi na ya kizushi. mbunge anawaomba wananchi wamchague mgombea wa chama chake kwa kuwa amefiwa na hiyo itakuwa ndio kifuta machozi chake! kweli tumeffikia hatua hii? mbona kwenye majimbo mengine ambayo wabunge wake walifariki mbona watoto wao hawakupewa nafasi ya kugombea nafasi zilizoachwa na wazee wao kama kifuta machozi! au wananchi huwa hawafikirii! naamini kuna watu wanawaona wananchi mabwege sana au ndio hali jinsi ilivyo?
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Habari km hizi ungejifungia chumbani na mwenza wako then ukamwambia ingekuwa bora zaidi kuliko kuzileta humu JF
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ujinga wa wananchi ndiyo mtaji wa wanasiasa
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Bila shaka wewe ni +ke, acha wivu wa kike
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    wajinga wale wale ..... hii mada imetoa mwanga .... utatambua kabisa mjinga hutumiwa mwanasiasa
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa kama kafiwa na Baba yake hatakiwi kugombea ubunge?
    Nassari, kwenye kampeni zake anawambia wananchi mkinichagua tashusha bei ya sukari.
    Huu ujinga vipi au wewe unaona sawa atashusha bei ya sukari?
     
  7. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo ubunge kwake ni kifuta machozi! dah! hii kweli kali!
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kifuta machozi unasema wewe yeye kagombea kama mtanzania.
     
  9. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    jina lako kweli linareflect how genius you are! hongera!
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Vipi na huu jinga wa Nassari anawambia wapiga kura wake mkinichaguwa tashusha bei ya sukari. Vipi Nassari ana kiwanda cha sukari?
     
  11. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hata huyo jamaa wa ccm angeweza kusema kitu kama hicho lakini mtu kusema achaguliwe kama kifuta machozi cha kufiwa na baba yake hilo linaweza vipi kumsaidia mpiga kura? mi naona halina uhusiano wowote kabisa, labda wewe uelezee hilo linamsaidia vipi huyo mpiga kura?
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwi kwi kwi kwi , teh teh teh, mwingine anawaambia chama chake kina sera nzuri sana, wakati hicho chama hakipo madarakani na sera zinazoongoza nchi ni za chama tawala. na wananchi kwa "ujinga" wao wanamsikiliza na wanampigia makofi.
     
  13. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kumbe kuna ka ukweli haka kahoja kuwa Ujinga wa wananchi ndio mtaji wa wanasiasa: Eti akichaguliwa atashusha bei ya sukari!!! How? yeye ni tume ya bei? Usifanye hivyo dogo kwani tunakuaminia kuibuka na ushindi wa haja hivyo epuka mkumbo wa siasa za ghirba km wafanyavyo upande wa pili..zungumza ukweli, tena ukweli mtupu na mungu atakusaidia.
     
  14. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu siku hz jukwaa la Jf naona linapoteza ile sifa ya kua the home of great thinkers,anyway ndio democracy lakini,even ignorants wana right ya kutoa comments zao,kikubwa ni kwa wale wanaothink big kupuuzia watu wanaoleta au kuchangia hoja as if tupo vijiwe vya kahawa,maana uki argue na wa*****u nawe unakua mp****u zaidi yao!it will prudent to consider hoja za watu makini kuliko ku dwell kwa wale wanaoleta stupidity ndani ya jukwaa!mleta hoja umeeleweka vizuri sana,na yote uliyo ongea yako sahihi,wanasiasa wana run advantage kwa kua wanajua kabisa majority ya watanzania bado tu wajinga kiasi cha kutupwa!we mtu anashindwa kuamini kua sukari au bidhaa nyingine za vyakula vinaweza kushuka bei,ila anaweza kuaminishwa kua hoja za kumfuta machozi ya kifo cha mzazi wake mtu fulani kwa kumpatia ubunge!huyo ni mtu anaye jielewa kweli?sidhani hata kama anajua siasa ina impact gani na maisha yake ya kila siku!ili ni tatizo kubwa sana kwa taifa kua na watu wengi wa***** kwa kua hawaoni wala hawaamini kua yale mabadiliko ya ubora wa kimaisha yanayotokea nchi nyingine yanasababishwa na siasa,hasa kwa wananchi kuanza kujielewa na kuchagua viongozi wenye nia ya dhati,na wananchi kuamka na kudai haki zao za msingi!watanzania wengi hatujui kama siasa ni maisha,tunadhani siasa ni ushabiki na ushadadiaji kama ilivyo soka!u****a mbaya sana kwa kweli
     
Loading...