Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru shida zenu zote mlizo nazo zimeletwa na ccm

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by KOMBAJR, Mar 19, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hili haliitaji kuwa na degree au tochi kugundua hili.

    1. Kahawa
    Nani asiyejua kuwa mikaa ya nyuma zao la biashara kwa wameru lilikuwa kahawa,lakini kwa sera mbovu zikiongozwa na ccm zilichangia zao hilo kupoteza bei katika soko.wanalipi la kujitetea?

    2. Ardhi
    Nani asiyejua kuwa ccm kupitia serikali ndiyo wameshiriki kugawa ardhi kwa mafisadi wanaowaita wawekezaji(kimaro type) na kuwaacha wameru wakigombea ardhi.jamani mnadanganywa nini na ccm?

    3.Maji
    Katika kitu ambacho wameru hawatakuja kukisahau ni pale aliyekuwa waziri wa maji by then alipoamua kuchukua maji kutoka kati vyanzo vya mlima meru kupeleka monduli.leo hii wanakuja na ahadi kibao uongo mtupu.

    Wameru achaneni na wagombea wanaishi dsm wanakuja huko kuwarubuni then wanarudi zao dsm.
    Haya matatu yanatosha kabisa kuwawajibisha ccm katika uchaguzi huu.

    Naomba kuwasilisha
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama watakusikia shukuru Mungu !
     
  3. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni changamoto tuliyonayo Watanzania. Si Arumeru tu, ni sehemu kubwa ya nchi yetu, watu bado hawana a thorough thinking kuhusu politiks. Mwisho wa siku, watu wanajuta kwa maamuzi yao wenyewe waliyofanya ktk kijisanduku cha kupigia kura. Bado tunayo safari ndefu kubadirika.
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ngosha1980 fikisha ujumbe kwa unaowafahamu
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbowe ni Mbunge wa Hai anaishi hai? SLAA alikuwa Mbunge wa Karatu amekwenda karatu mara ngapi enzi za ubunge wake? au ndiyo maana wananchi wa hai hawana mpango tena Mbunge huyo mwaka 2015?
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa Wananchi watakuja kukipa ridhaa CHADEMA siku kikiamua kumwaga sera badala, kutukana na kukashifu wapinzani wao. Lakni naamini Watanzania tulio wengi tumeshashtukia kuwa siasa za aina hii ni bura zikapuuzwa na watu wakajikita kukiunga mkono Chma cha tawala na kukipa support ili kupambana na umasikini, ujinga , maradhi na sasa wapinza maendeleo.
     
  7. M

    Mujwahuzia Senior Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mujwahuzia:
    Watanzania kulitambua hili ni safari ndefu sana walio wengi bado akili zao ni CCm tu ona mfano Harrison Mwakyembe anakufa anajiona lakini yeye na CCm yake tuuuuuuuuuuuuuuu sembuse hao ndugu zetu wa vijijini ambao hata matangazo ya nchi yao kuyapata kwao ni shida.
     
  8. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Changamoto bado ni nyingi, maana hata maoni kama haya wanaweza kuyapata kupitia simu zao sema tu kwamba hawajapata elimu, maana hata mitandao ingetumika kufanya kampeni hasa huko Arumeru kwa mitandao inapatikana!!
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Pamoja na Matatizo yote yaliyosababishwa na CCM, CCM wanajua kucheza na akili za wapiga kura. wakianza kulia mpaka wananchi wanawahurumia, matatizo yanaongezeka mara mbili.

    Arumeru Amkeni!
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mkuu mungi,kengemaji anakuja kuchafua hali ya hewa punde..jamaa ccm asiyejitambua
     
Loading...