Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru madhariki: Toka 1995 mpaka sasa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Sangarara, Mar 5, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wadau, kama sehemu ya maandalizi ya kampeni za uchaguzi mdogo uko Arumeru Mashariki, katika kuhakikisha kwamba CCM wanaangukia pua naomba mwenye data zifuatazo amwage apa ili kuwafeed makamanda watakaoelekea huko.
    1. Ahadi alizoa Ben Mkapa kwa wana Arumeru alipogombea Urais mwaka 1995
    2. Ahadi alizorudia na ahadi mpya alizotoa tena kwenye uchaguzi wa mwaka 2000
    3. Ahadi alizotoa Father Chrismas kwenye Uchaguzi wa Mwaka 2005 na
    4. Ahadi alizorudia na ahadi mpya alizotoa tena Father Chrismas Kwenye Uchaguzi Mkuu Mwaka 2010.

    Matumizi ya Taarifa hizi.
    WanaArumeru Mashariki waelezwe na kukumbushwa kwamba
    1. Father Chrismas hawezi na hatakwenda kwenye Kampeni hizo sababu anajua wana Arumeru Mashariki bado
    wanazikumbuka hivyo anaogopa kwenda kuharibu kampeni zao sababu wanachokitaka wao ni ushindi tu hawana nia
    ya kutekeleza Jambo lolote la maendeleo ya dhadi zaidi ya miradi

    2. Na kwamba wameamua kumpeleka Mkapa sababu wanawadharau wana Arumeru kwamba hawana uwezo wa kutunza
    kumbu kumbu za muda mrefu na hivyo watamsikiliza Mkapa sababu wameisha sahau ahadi zake za uongo alizozitoa
    mwaka 1995 na 2000

    Nawatakia kila baya CCM
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hivi Father Chrismas ni Mkapa au JK?.
     
  3. S

    Silent Burner Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1995 Mkapa aliahidi kuwa CCM itatawala milele.
     
Loading...