Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ari zaidi nguvu zaidi na kasi zaidi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagwell, Sep 19, 2012.

  1. b

    bagwell Senior Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni viongozi wa Nchi hii kwa kuonesha ari zaidi za kufanya maisha yazidi kua magumu na hogereni sana kutumia nguvu zaidi kwa kuua watu na hogereni sana kwa kutumia kasi zaidi ya kuwanyima Raia haki yao ya kuchagua kiongozi wanaemtaka(BUBUBU), mana nimeamini ule usemi wa hawa CCM kua Bila CCM Imara...............sawa nimeamini ila ipo siku mutajua kma sisi ni nani?.....mna tumechoka na udhalilishaji wenu tumechoka na uonevu wenu tumechoka na ahadi hewa tumechoka na kuuziwa ajira hewa tumechoka kuongozwa na viongozi wala rushwa tumechoka yaani tumechokaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Pole kwa uchovu mkuu
     
  3. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    umechoka!!! jipe moyo 2015 inakaribia.
     
  4. Msenyele

    Msenyele JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 328
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mungu yuko pamoja nasi, keshasikia kilio chetu mkuu!
     
  5. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu mgeni jamvini. Inaonekana utakuwa mlalamishi eeeeh
     
  6. m

    majebere JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Mnalamu serikali kuhusu rushwa wakati watumishi wa hiyo serikali ndio nyie wenyewe, au watumishi wote katika hii nchi ni CCM. Hii ni tabia ya mtanzania, kazi haifanyiki bila kitu kidogo.
     
  7. m

    majebere JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Msenyele mungu hakuwasikia miaka 50 yote atakuja kuwasikia 2015?
     
  8. m

    muchetz JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bagwell:
    Join Date : 19th September 2012
    Posts : 13
    Rep Power : 303
    Likes Received 4
    Likes Given 0

    Aisee kaka(au dada) pole na kazi. yaani leo umeanza na posts 13 tayari!!!! Na siku bado kwisha!!
     
Loading...