Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ari mpya, nguvu mpya na kasi mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nginda, Dec 15, 2011.

  1. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama huitaki ipotezee!!! 45630_140591509311476_100000818841919_164666_288636_n.jpg hii ndiyo tanzania ya ******. Maisha bora kwa kila mtazania. Kula kwa mrija.
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaa na chupa zake za maji yana rangi ya maziwa haaaa kweli tunazidi songa mbele
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yani huyu nyang'au na serikali yake ni wa kuhukumia kwa kunyongwa mpaka mauti iwakute.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    atavuna alichopanda..
     
  6. P

    Panda Kapesi Senior Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Duh! Tutafika kweli?
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Wana muda wao hao! ngojeni uchaguzi ukifika, wanasahau shida zote kwa kipindi cha miezi kama 3 hivi. Kuna mzee mmoja alikuwa mjanja sasa pale Igogo mwanza, ilikuwa ikifika uchaguzi yeye lazima ajenge hata chumba kimoja harafu anapangisha. Hata huyo huenda anabonge la jumbe sehemu kalipangisha.
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Muda si mrefu ata sokomezewa vijiti kama ghadafi
     
Loading...