Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Are you a single man? follow me!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by father-xmas, Apr 13, 2010.

  1. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu dada anatafuta mchumba mwenye miaka kati ya 30-40


    [​IMG][​IMG]
    -mimi ni msichana [PICHANI JUU NAONEKANA]
    -nINA miaka 28.
    -mkristo.
    -mjasiriamali.
    -naishi Dar es salaam.
    sina mtoto wala sijawahi kuolewa.
    natafuta mchumba mwenye
    -miaka kati ya 30-40.
    -awe na shughuli yeyote inayompatia kipato au kama yuko chuo pia ni sawa.
    -awe mkristo-asiwe anaishi nje ya Tanzania(sitaki kuishi nje ya Tz)
    -awe serious na sio mwenye kutaka kupotezeana muda.
    -awe mstaarabu,mkweli,ajiheshimu,asiyeendekeza starehe zisizo na mpango,awe mpenda maendeleo.
    email adress yangu ni upendo@hotmail.se


    (unaambiwa kizuri kula na nduguyo,wakuu nilivyoliona hili tangazo nilijihisi kuvutiwa na huyu dada sbb nilisense kuwa yuko genuine ,natamani kuwasiliana naye lakini mimi niko ughaibuni na yeye kaweka sharti kuwa hataki mtu anayeishi nje ya tanzania.
    kwa vile jana niliona yule jamaa yetu aliyekuwa akitafuta mchumba humu ndani katangaza kuwa keshapata mrembo humuhumu ndani nikaona si vibaya nilete hii kwa washkaji single mlioko tanzania.)
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Awali kabisa, rekebisha heading yako...haijatulia.

    MBONA huyo mdada UMEMWONYESAHA sehemu za katikati na makalio tu?
    Sura yake imekaakaaje?
    Is that your Marketing strategy?

    Haya singles...sijui mnachopenda katika mwanamke..kaz kwenu!
     
  3. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    heading nimesharekebisha kamanda...nilisahau neno you.
    sura yake hata mimi natamani kuiona kiongozi....kila kitu nimekikuta hivhivi ktk blog moja ya dating....!
    marketing strategy kivipi kiongozi..unamaanisha namuuza au unamaanisha nini mkulu?
     
  4. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona ana pete ya ndoa? ao macho yangu!
     
  5. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    najaribu kubadili heading lkn sijui kwa nini inabadilika ndani tu pale nje haibadiliki....imekaa vibaya....!
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Haya for the singles and searching chukueni huyo but angalieni asijekuwa kunguru. Kwetu sisi waseja tushajifunga sirudi nyuma!
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaa G!! umenikumbusha mbali eti 'waseja'!!!

    wewe ni m-Francisico???
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    bwana Jimmy huyu jamaa anatubania,anamtaka anajifanya hamtaki,si umemsikia anasema yeye kwa vile yuko nje? kwani nje unaishi milele?Hata hivyo mmmh sijui niseme?anyway anaonekana analipa.Sijui reception yake.
     
  9. T

    Tall JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    EBO sasa huko kichwani akiwa na mapembe?
     
  10. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tehe tehe he kiongozi pamoja na kulileta tangazo mpaka hapa unasema nabania.....namtaka ndio kanivutia ndio lkn hataki kuja ughaibuni na mimi sina mpango wa kurudi karibuni...sijui nini kinamfanya aogope kuja ughaibuni......acheni kutuita wabeba mabox ndio maana mnatukosesha riziki kama hizi!kilichonivutia zaidi ni kwamba hataki kuja ughaibuni maana wale vicheche ughaibuni ndio first priority......!
     
  11. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hujambo bibie.....!
     
  12. R

    Renegade JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    MWINGINE HUYU HAPA
    [​IMG]

    Malaikamweupe [​IMG]
    Tanzania, Dar es Salaam

    I am a woman, 44 years old
    seeking a man age from 20 till 40

    My marital status: Single
    Kids: None
    My living situation: Live alone
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Huyu aakuwa m-selian huyu!!
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaa wa selian wanakuwaje tena B?? na wenyewe no kuoa au??
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mkrismas hata mimi sitaki kuja ughaibuni
    will I be condidered if I foward my application to you?
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    yaani warembo tuliojaa Jf mnatuacha mnaenda kutuletea competitors outside!!!
    sawa bwana na sisi ngoja tutafute ji handsome kutoka nje ya JF tutangaziane!LOL.
    naona father xmas umeamua kuwagawia kina baba wenzio zawadi ya mrembo!
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sijambo baba xmas tree!!! wajionaje na hali??
     
  18. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahaa kadondosha mrembo katimua!
     
  19. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #19
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Duh,sasa nae kaweka masharti magumu ya umri,ameshani-murder!lol
     
  20. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #20
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wow.Nakuja kumtafuta
     
Loading...