Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aptitude test ya ssra imeishia wap wadau??

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by zimbwe, Dec 29, 2011.

  1. zimbwe

    zimbwe Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliapply kazi SSRA wakaniita kwenye interview ya kwanza,tukafanya mtihani kwenye mwezi wa 11 hivi na mpaka sasa kimya.inakuaje hii.
     
  2. E

    Edo JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    SSRA wapo kwa nini usiwaulize wao?
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nenda ukawaulize wenyewe mkuu
     
Loading...