Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Apigwa busu kwa mara ya kwanza, Afariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Feb 11, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Msichana mmoja wa nchini Uingereza amefariki dunia punde baada ya kupigwa busu kwa mara ya kwanza na mpenzi wake.
    Jemma Benjamin msichana mwenye umri wa miaka 18 alikuwa kwenye matembezi na mpenzi wake mwenye umri wa miaka 21, mwanafunzi wa chuo kikuu, Daniel Ross.

    Mwisho wa matembezi yao, kwa mara ya kwanza katika uhusiano wao wa miezi mitatu, Daniel alimpiga busu Jemma ambaye ghafla baada ya busu hilo alijinyoosha kwenye kiti huku akitoka mapovu mdomoni na kufariki hapo hapo mbele ya mpenzi wake.

    Kwa mujibu uchunguzi wa gazeti la Telegraph la Uingereza, Jemma alifariki kutokana na ugonjwa wa kifo cha ghafla (Sudden Adult Death Syndrome) ambao hupelekea vifo vya watu 500 kila mwaka nchini Uingereza.

    Daniel aliwaambia polisi kuwa kwa mara ya kwanza katika uhusiano wake wa miezi mitatu na Jemma, siku hiyo ndio ilikuwa mara ya kwanza kumpiga busu mdomoni.

    Akielezea kifo cha mpenzi wake, Daniel alisema kuwa Jemma alifunga macho yake, alianza kutokwa na mapovu mdomoni alijinyoosha kwenye kiti na kufariki dunia.

    Familia ya Jemma imesema kuwa imeshtushwa na kifo cha ghafla cha binti yao kwani alikuwa mwenye afya njema na mchezaji mzuri wa mpira wa magongo.
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mambo ya malavidavi haya
     
  3. J

    Jahom JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hata nyuki dume hufa baada ya bao, akifa binadamu ni issue. RIP
     
  4. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmh,hapo ipo kazi.tatizo mijanaume mingine unaipa mabusu yenyewe inang'ang'ana na koromeo.mie hayo mambo ya kutiana shombo za mdomo nlishayakataa mapemaaa kuogopa kuwahishwa akhera kabla ya muda
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Mweeh!!!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Haya ni maajabu, how come busu likaua mtu!
     
  7. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Nyie subirini tu kuna wengine watafia wakipiga busu chumvini
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Labda jamaa domo lake lilikuwa linanuka
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    ...ahahahahahahaaaah, Au ana ulimi kama upanga.
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha kweli midume muwe mnasafisha vinywa hahha hahha
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Tafadhali.......tuombe radhi.
     
  12. kijanamakini

    kijanamakini Senior Member

    #12
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    :A S 20: damn..thats sad n abnormal!!!!!!!!!
     
  13. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuna wengine unakuta tu cultural yao hairuhusu kupigwa busu so yawezekana ameeta tofauti na mila zao na desturi inawezekana hiyo wajameni!
     
  14. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ha ha ha ha ha Chapa Naro umenifurahisha sana.
     
  15. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inadepend man kuna watu wazoefu na hzo vitu!!!ila ni hatari kwakweli!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!
     
  17. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mackin haikuwa bahat yake so valentine hii cjui atashnda na nan cjui
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hiyo tunaita coincidence. Yaani hata kama jamaa angechelewa dk 3 kabla ya kumpiga busu huyo binti angekauka tu. Ni kwa vile haiwezekani kurewind
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    alikuwa ajawai kuguswa so ule mshituko akashindwa kuhimili msisimko ndio mana wanasema ucyaamche mapenzi kabla ya mda wake
     
  20. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na kuna wadada hawasafishi nanii kule halafu wanapenda matembezi ya mdomo kule, kumwambia huwezi yaani?
     
Loading...