Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Apartment zinapangishwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Aug 17, 2010.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Zipo kimara suka. Mita chache kutoka barabara kuu(Morogoro Road) Zina chumba kimoja cha kulala, sebure, choo na bafu na jiko ndani kwa ndani au self contained.
    kodi kwa mwezi sh 150,000/-. Kwa mwezi. kwa maelezo zaidpiga simu na 0717114409 au 0755312233
     
  2. G

    Gokona Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa sasa,tutumie picha tuzione ndugu yangu angalau tupate idea how it look like.
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Je ukubwa wa vyumba ukoje kwa mfano sebule na cha kulala na hiyo laki moja unusu unatoa kila mwisho wa mwezi au ndio unalipia pango kwa mwaka mzima.Pia ingenoga ungetoa picha zake hapa jamvini,pia nataka kujua kama ziko ndani ya fensi n.k
     
  4. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Zipo ndani ya fence. kodi miezi sita.
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    weka picha na dimention za hiyo nyumba, kilo unusu ni nyingi mkuu na wengine tuko mbali atuwezi kuja fizical hapo,
     
  6. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kama ndio ninazozifahamu mimi, mmmh. Hebu weka picha basi
     
  7. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2010
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani acheni uswahili, c ameweka simu zake hapo...if ur interested call the guy arrange with him and go have a look/survey. sidhani kama utalazimishwa kulipia nyumba bila ww kuikagua nakuridhika nao...mambo ya picha sijui dimensions...acheni hizo..:mad2:
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tatizo hiyo sehemu kwa watu tufanyao kazi maeneo ya kurasini itatubidi tuamke saa kumi asubuhi!
     
  9. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Njia zipo nyingi kuelekea huko kurasini, waweza pitia kinyerezi si lazima kupitia ubungo
     
  10. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kwa maelezo ya ziada piga simu 0717114409
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Biashar za siku hiizi tofauti kabisa na za zamani, mbona price tag ameweka? Kizuri chajiuza, kabla mtu hajapoteza mia tano yake kupiga simu, wachilia mbali lita sita zake za diesel kwenda kuona nyumba ni vizuri ikamvuta kwanza kwa macho.
     
Loading...