Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

any body anaeweza kunisaidia kwa hili tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Evelyn Salt, Jan 27, 2012.

  1. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,278
    Likes Received: 14,633
    Trophy Points: 280
    Huu ni wakati mgumu kuliko nyakati zote nilizowahi kupitia katika maisha yangu....nashindwa kufanya choice who is the right man to marry, nahisi kosa dogo litaninyima raha maisha yote, nahitaji msaada.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Useme sasa unahitaji msaada gani?
    1 mume
    2 jinsi ya kuchagua mume
    3 jinsi ya kuvua samaki kwenye pool yako (kama una wachumba 3 ubakizeje mmoja)
    4 ...
    Tambua kwanza nini kinakusumbua
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unao wengi? au ndio unatafuta hujui lakini vigezo?
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Njoo ufanyiwe maombi bi dada...
     
  5. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,278
    Likes Received: 14,633
    Trophy Points: 280
    nno wawili na huu ndo muda muafaka wa kubaki na mmoja
     
  6. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,278
    Likes Received: 14,633
    Trophy Points: 280
    nahitaji jinsi ya kuchagua, who is exactly right nisije ingia cha kiume
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    angalia mwenye uwezo wa kupiga goli nyingi ubanane naye
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ongeza wengine 4 ndo uweze wafanyia ana anadoo
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Fanya hivi binti, Angalia vipaumbele vyako halafu viweke kwenye order ya preference mfano Uchumi , Elimu , Handsome, Family background, nk halafu wote unawatia kwenye kikaango cha 1-10 unaangalia nani ana score nyingi.

    Mathematically hii ni okay lakini katika maisha ya kawaida bado unaweza kuingia choo cha kiume.Use it at your own risk sio kesho unakuja unalalamika "Oooooh maundumula nioe mke wa pili nimechemsha" mi sitaki bana
     
  10. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    AHAHAAAAA...pole sana dadangu....hapa ndio utamu unapoanzia..na imeandikwa mshahara wa dhambi ni mauti...yafuatayo hapa ni madhambi uliyofanya n you have to pay accordingly my dear:-

    1- umekuwa na mwanaume zaidi ya mmoja na kila mmoja umemuaminisha kuwa unampenda na yupo pekee maishani mwako

    2- kila mwanaume ulenaye unampenda kwa vigezo tofauti alivyonavyo ukilinganisha na mwengine..say umenipenda mie coz nipo fresh kiuchumi na sivutii kuwa nawe na mwengine kisa ni handsome n caring but kachoka kiuchumi n u r scared kuwa naye ukihofia ugumu wa maisha

    3- wewe ni kicheche ila unajificha katika kivuli cha mapenzi ya wizi na ya usiri kiasi hata wazazi wako hawkujui...."multiple personalities"

    MY TAKE.... bora usiolewe na mmoja kati ya hao woote...go back to ur drawing board and come up wit a new concept for a real man u need in ur life...failure to do so means a life tyme regrets with sessions of sorrow n tears plus cheating and blahblahhhh.
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Unahitajo msaada gani dada yangu? sema ili tuweze kukusaidia
     
  12. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,278
    Likes Received: 14,633
    Trophy Points: 280
    hahahaaa ntaaply hii, thank u........
     
  13. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,278
    Likes Received: 14,633
    Trophy Points: 280
     
  14. m

    mkazamjomba Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    right man kati ya yupi na yupi
     
  15. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,278
    Likes Received: 14,633
    Trophy Points: 280
    nimeshafanya ana anadoo wakabaki hao wawili
     
  16. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Fanya tena ana anadoo katika hao wawili ili abaki mmoja
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    anybody hayupo,akija atakushauri!

    Kuwa na yule ambaye anakupenda zaidi, anakuthamini zaidi, anakuheshimu zaidi
    anakuappreciate zaidi
    anakutunza zaidi na anayekukuna zaidi!
     
  18. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ok hapo tumia fomula inaitwa MAGAZIJUTO
     
  19. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hii nimeipenda
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    senki yuu veri machi!
     
Loading...