Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Antivirus 26/11/11

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kalila, Nov 25, 2011.

  1. K

    Kalila JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya sasa muda wa kumkomboa msanii ni pale ustawi jukwaa limeanza kufungwa big sound big stage for local artist sio hadi aje fatjoe huu mziki hakuna anayeumiliki tunataka msanii alipwe vizuri, makampuni ya simu yalipie miziki ya wasanii, mil 200 zinazotolewa na wizara kwa chama cha wasanii zionekane nyumba na studio aliyotoa rais zirudi kwa wasanii,katika dunia ya sasa wasanii ndo wanatakiwa waisaidie jamii bt wasanii wa bongo njaa anasubiri shoo ya fiesta apewe elfu 50 akanunue jeans na supra. Wasanii huko mbele hakuna nssf na wala ruge hawezi kukusaidia. Tukutane bamaga ANTIVIRUS WITH NO APOLOGY
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Tatizo sio Ruge, tatizo ni umbumbu wa wasanii wa kibongo.
     
  3. K

    Kalila JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi mzee ruge yupo kati anawagawa na kuwapa vitisho wasanii i mean anataka awamiliki na wasanii wanapenda movement ila wanamuogopa coz yeye ana watu ikulu so wasanii wanahofia atawanyima promo
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    hebu nieleze ikulu inahusika vipi kuwatisha wasanii wa kibongo.

    Hivi kweli ikulu wanamuda na mtu kma Diamond, Mapacha, BDP n.k?
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Clouds coverage yake ni kubwa, pia ni watu walioamua kujikita kwenye biashara ya music.

    Mfanyabiashara yeyote lengo lake ni kupata faida kwa njia yoyote ile.

    Anyway,
    Tanzania, media zipo nyingi. Msanii sio lazma apate airtime ndani ya clous. Kwanini hao vinega hawapati airtime hata kwenye hizi media nyingine?. Hapa kuna swali? Je ruge anamiliki media zote Tanzania?.

    Swala linalowapoteza wasanii wa zamani ni ubunifu zero. Wanashindwa kuwasoma customer wao wanataka nini?.


    Kama wameshajua kuwa Ruge anawanyonyo hakuna haja ya kumtungia nyimbo za matusi. Matusi hayatasaidia kutatua tatizo.

    Ushauri.
    Wanapaswa kuandaa kampuni mf. Deiwaka ambayo itakuwa ina ratibu show za wasanii. Pia swala la kuelimishana ni la msingi zaidi.

    Hitimisho.
    Mapinduzi hayaji kwa matusi.
     
  6. M

    Maganiko Senior Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtasema sana safari hii. Sugu moto chini na si vinuka mkjo vya wafu FM!
     
  7. M

    Maganiko Senior Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mazee uwe mpole tu! Ndiko Mr. II anakoelekea, msitu unaingiwa moto zama za Wafu FM kunyanyasa wasanii zinapotea!

    Sugu moto chini!
     
  8. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
     
Loading...