Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi antivirus mixtape 26/11/11

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kalila, Nov 9, 2011.

  1. K

    Kalila JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau na mashabiki wote wa muziki bongo muziki unalipa tukutane viwanja vya chuo cha ustawi wa jamii bamaga k'nyama tar 26/11/2011 kuanzia saa 12 kiingilio sh 5000 wasanii kibao sugu mkoloni mapacha dan msimamo adili LWP mabaga fresh soggy doggy big doggy pouse mazese crew peenlawyer. Wakiongoza na dj JD ,majizo, BBG. big stage big sound kutoka ENTARTIMENT MASTERS hii si ya kukosa ANTIVIRUS WITH NO APOLOGY
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Tumekupata sugu hii ndo ID yako JF?
     
  3. K

    Kalila JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi sio sugu na wala sio msanii bt nasapport movement nachukizwa na ujinga wa clouds kujifanya wana haki miliki ya mziki bongo
     
  4. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kama kawaida tutahudhuria!!
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,412
    Likes Received: 916
    Trophy Points: 280
    Du litakuwa bonge la show,sipati picha.
     
  6. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    chuga town lini watatia timu njooni tuenzi HIP HOP
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Safi sana hii nimeiona kwa soggy kule facebook poa tupo pamoja!!Mkuu
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Namkubali sana Sugu,sikujui kumbe hawa kina FA,FID Q,AFANDE,JOH MAKINI,N2N,KALIPINA NA WENZAKE e.t.c wote wanafiki tu.badala ya wai kuongeza nguvu kwa sugu wanajitenga....
    Dar es salaam,nairobi,mombasa
    bujumbura,kigali,kishansa
    ................
    sugu ni chama kubwa kama arsenal,
    bado nipo dimbani na mic ipo mkononi,
    labda huku niliko nifwateni,
    mana inaonekana nitachelewa kushuka chini,
    inashangaza kuona mda unavyokwenda,
    nacheza mchezo wa hip hop ndo kitu nachokipenda,
    cheki maplayer haters navyowapiga denda........
     
  9. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    Dah! Long time sijamuona mtu mzima DJ JD aki spin free style scratching huku aki swing kwa swaga za ki dj za ukweli! I will be there kuwasapoti lakini zaidi mifuto ya Dj JD! Ila matangazo bado sana biashara asubuhi!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,176
    Trophy Points: 280
    Bujibuji atatuma mwakilishi
     
  11. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Watakuja wapenda matusi...inaonesha hata hiphop hawaijui,tangu ln mixtape ikawa na uznduz?kama co sugu anataka kuwadhurumu wenzie!kwa nn vinega wote hawana elimu?kwa nin vinega wote wamepotea kwny game?kam wanabbniwa na clouds,kwa nin nymbo zao hazpgw redio nyngne?niambie n nymb gan katka hyo mixtape inafaa kupgwa kwny teleshen ya taifa?niambie n nymbo gan ktk hyo mixtape inaweza kupendwa na watu makn kama zito au prof.shivji?...tar26 naenda kumchek m2 mzima DMX..Et Antivirus? Soggy dog =magamba..sugu = magamba..wu z virus sugu o soggy?
     
  12. K

    Kalila JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ww tu na roho yako kamwambie rugay kuwa hawezi kushindana na sugu hata kama anatumia ikulu na sasa wanaenda kumwaga sumu vyuoni ili wasusie upuuzi wa wafu fm nyie mnaona raha sana wasanii wakiwa empty waje kuwapiga vizinga hata nigeria walisusia shoo ya 50 cent na ndo chanzo cha wasanii kulipwa vizuri sisi je kwanza DMX hilo mmepigwa changa kwenye ratiba yake ya shows hajaiweka tz labda mkamfufue michael jackson
     
  13. K

    Kalila JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wote ni kama misukule hawajielewi wanasubiri kuvalishwa tshirt za zinduka dili alilofight sugu. Ila ipo siku watamkubali tu sanaa ni biashara wao wanajua kupata mademu tu
     
  14. K

    Kalila JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo matusi ndo yanamfanya rugay akose usingizi karibu bamaga kwenye mating'a ya ukweli
     
  15. K

    Kalila JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Noma big stage aliyoperfom tpain gyptian na mims hakuna mfano nchini na kwa majirani sio wasanii wa nje ndo waimbe kwenye jukwaa zuri hata local wanaweza
     
  16. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa maandsh yako tu nshakujua wewe n nan?tuache hayo..kwan cfa ya kuw kneg lzm uwe na matusi?Hv kat ya vineg.a nan anayejua hiphop?hkuna hta m1..Iv mbunge ana muda gan wa kupoteza na kukaa kuanza kuandka matus badala ya kutatua matatzo ya wananch yake?..kama mnabaniwa na cloudc nymbo zenu znapgwa na radio gan?kama mnanyonywa na soko la ndan..iv i sugu c alikuwa marekan?kwa nn hakutoka?au soko la marekan lmetekwa na ruge? Am Anti Anti-Virus...yoo
     
  17. K

    Kalila JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatumind nyimbo kutopigwa radioni kwanza chanzo chz wafu fm kutubania ni kwamba hatukutaka kuwalamba miguu i mean ndiyo mzee kwa kila jambo kwanza sugu hajafahamika kupiti clouds ni longtime sugu angeweza kukaa kimya tu ila lazma awatete wenzake coz ni aibu kwa taifa wasanii kuwa maskini huku wakina rugay wakifaidi jasho la msanii movement imefika pazuri matusi hata wamarekani wanatukana au kwa vile wao wanaimba kizungu. Radio one times nk wanapiga nyimbo za vinega
     
  18. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Acha uwongo wewee hakuna radio inayopga nymbo zenu..mnaimba matusi,sasa radio itapga nymb za matuc?..kwa kuwa wamarekan wanatukana na nyie ndo mana mntukana!khaa km nd hvyo uingerez n mash..oga na nyie kuwen ma.s..hoga bac..et unajcf kabsa ..khaa!yoo
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    vinegavinega mwaaaa mwiiiiiiiiiiiii
     
  20. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    inaoneka bado hujakua,mshamba na unapenda kushobokea mastaa!.......
     
Loading...