Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ant-virus

Discussion in 'Matangazo madogo' started by leseiyo, Dec 26, 2009.

  1. leseiyo

    leseiyo Senior Member

    #1
    Dec 26, 2009
    Joined: Oct 25, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salaam sana

    Tafadhili kama kuna mtu anayeweza kusaidia jinsi ya kudownload computer ant-virus au duka ambao naweza kununua kwa hapa Dar es salaam
    Tafadhali naomba unisaidie.
     
  2. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unajua ni ya aina gani uitakayo? Au yeyote ile itakayosaidia kutatua tatizo lako. Mkulu Invisible alishaziweka somewhere, lakini sina hakika kama membership level yako itakuwezesha kuziona huko. Kama hauwezi basi wewe gonga hapa ujichagulie. Then urudi kusema kama imesaidia ama la.
     
  3. P

    Papizo JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160

    Thanks kamanda...Hivi Bitdefender ni nzuri sana maana sijawahi kuitumia!!
     
  4. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    For mimi binafsi sio mpenzi sana wa hiyo kitu, mie huwa naendaga na basic tu AVG inaniambia kama nimevamiwa, najibu mashambulizi na Malwarebytes, mchezo umekwisha. Na ninazo kwenye mashine zangu zote, zinapiga mzigo kama kawa....haiharibu kitu kama ukiitesti na kuona kama inapiga mzigo unavyotaka, kama haifanyi kazi, si unaipiga chini tu unatafuta fleva nyingine.
     
  5. P

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160

    Hamna noma mkubwa nimekupata vizuri hapo...nitacheck ustaarabu hapo hamna noma wala nini!!
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    kwa ushauri wangu tumia avira Anti-Vir hiyo kipoko kuliko zote usitumie AVG AU Norton Anti-Virus Computer yako itakwenda Slow sana jaribu kufuata ushauri wangu ninaokupa Au aangalia hapa ni ipi inayoongoza kwa Ulinzi kupita zote bonyeza hapahttp://www.virusbtn.com/news/2008/09_02
     
  7. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Maduka mengi saa hizi yamefungwa mpaka januanri ndugu
     
  8. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    kama vipi ni pm mimi,ninayo kaspersky ya user 10000,ni version ya 2010,nakuuzia poa tuu!!
     
  9. P

    Papizo JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160

    Duu mkubwa unauza wakati wajanja wanachomoa online kama kawaida!!
     
  10. P

    Papizo JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160

    Thanks mkubwa kwa msaada wako nimecheck hiyo link hapo nimeona ni kweli kabisa..Nitajaribu kufatilia maana kwenye laptop yangu niliweka AVG lakini naona ufanyaji kazi wake upo slow kishenzi yaani........
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Achana na kusikia Majina ya hayo anti-Virus ni Makubwa lakini ufanyaji wake wa kazi si mzuri download hii hapa jina Avira AntiVir Premium 8.1.0.367 bonyeza hapahttp://www.jamiiforums.com/jf-store-enjoy-this/18521-avira-antivir-premium-8-1-0-367-a.html

    Au kopi kisha Paste
     
Loading...