Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ankara za Makampuni ya umma zinalipwa kwa fedha ya kigeni?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mwanahisa, Jul 1, 2012.

  1. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Salaam jukwani hapa Uchumi na Biashara!

    Inawezekana kulipia ankara za Makampuni ya nishati na Maji kwa fedha za kigeni? Kampuni hizi ni za umma wa Tanzania.
     
  2. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tanzania kwa sasa hatuna tena sarafu yetu.

    BOT dhaifu ndiyo kiini cha kuporomoka kwa sarafu yetu, na kuifanya sarafu ya Marekani kutumika ndani ya soko la ndani.
     
  3. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  4. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nashukuru mdau kwa link hii, ila tayari niko kwenye maumivu makali. Muwekezaji wa nnje anatulipisha wazawa bill za Tanesco na Dawasco kwa dollar utafikiri tuko Washngton DC bwana![​IMG]
     
Loading...