Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Animal science au wildlife!?!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sir.Chemi, Aug 27, 2012.

  1. S

    Sir.Chemi Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti jamani kati ya 'wildlife and management' na 'animal science' ni kozi ipi inayolipa(yenye ajira) hapa Tz.
     
  2. T

    TAKE CARE Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Animal science ni rahisi kupata ajira kuliko wildlife mkuu but ajira ni kupambana ww mwenyewe
     
  3. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ndugu soma kama kwa ajili kuelimika tu, usisome eti kwa ajili uje upate ajria !
     
  4. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sio lazima uajiriwe mkuu ...fikiria na kujiajiri!!! Au unapenda mishahara ya laki 3 na nusu kwa mwez!!? Tuulize wenzio tuliomaliza chuo tutakwambia!!
     
  5. S

    Sir.Chemi Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio mkuu lakini utawezaje kujiajiri bila mtaji! Nannadhani mtaji unapatikana through kuajiriwa au?
     
  6. m

    myasis Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Piga animal science... Utaajiriwa na pia utajiajiri mwenyewe. Me napiga animal science i love it
     
  7. S

    Sir.Chemi Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani naomba unijuze kidogo hv nikipiga animal science naweza kujiajiri kivipi?
     
Loading...