Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anielewi binti huyu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chriss brown, Jan 28, 2012.

  1. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nampenda sana,ananichukulia mimi kaka yake jamani.Mnafanyaje wenzangu kutoa hali ya ukaka na udada?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    huwezi kuitoa.
    Hakuna kitu kibaya kama kupendwa na usiyempenda.
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio kila kupenda basi kun end up in bed. Sometimes its just for company. Recirocate her freindship and if it is love that was destined, you will get a sack full. Take your time and groom her more.
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aaaa dogo huyo ana mtu mwingine ukisha ona anakazania wewe ni kaka, ujuwe kuna mwingine kisha kuwahi...endelea tu kuwa kaka yake.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaaazi kweli kweli.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Yategemea ulimwingilia na gear gani ?
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unampenda lakini hujamweleza kama wampenda na ni ngumu kuelewa kwa vile ukaribu ulianza kama wa dada na kaka ... vunja ukimya huo kwa kumweleza
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe kuna gear, basi hata mimi na gear nakosea hapo kwako, itabidi unasaidie namna ya kuziingiza :biggrin:
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    We kaka,una mikasa kweli.
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    soma wewe.....mtihani wa form two umerudishwa.
     
  11. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Relationships progress step by step. Step 1 is freindship. If you succeed then step 2 is being available when you are needed step 3 is her doing nothing before your approval then the rest is easy. Every relationship takes its own turn of events. If you try to speed it, you end up losing. Try watching a predator hunting. It is the same in life except in this case you get peace of mind and happiness ever after.

    PATIANCE WILL REWARD YOU POSITIVELY
     
  12. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    si vibaya ukaendelea kushika pembe hivyo hivyo kupitia uhusiano wa kaka na dada - itakujengea heshima kubwa kwa mashemeji zako
     
  13. segere

    segere JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ..kongosho ashakueleza na usiposikia nakwambia UTAYATUMIKIA MAPENZI MAISHA YAKO YOTE..elewa hisia zake tafadhari na nadhani hana feelings zozote nawe,angalizo hata ukijapewa k yake,ujue kafanya kwa huruma tu au ni matokeo ya mwili wake kureack akati we uko karibu..bt maisha yako nje huku achana na huyo bt usiache kumsaidia masomo eeh!!..manake nalipa ada umesikia?..
     
  14. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    jamani mueleze ulichonacho moyoni jibu lake ndo linaweza kuondoa huo ukaka na udada hapo vip u can make it:juggle:
     
  15. A

    ANTA Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ulijifanya kaka kwake, tulia. kwani hajui kuwa wewe sio kaka yake. labda tuweke sawa, kama mna undugu wa damu tujue. naamini kama sio nduguyo kabisa mwambie hisia zako. atasema tu. kumweleza unavyompenda sio kosa, kosa ni kumdanganya.
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Pole. hebu mwambie apite hapa JF tumkague na kumchunguza halafu tutakupa matokeo.Itakuwa pia njia nzuri ya ku-recruite member wapya
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sema nae tu ila usilazimishe ndugu!!
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mwambie unampenda...labda hajakusoma bado....
     
  19. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    ushamwambia ukweli ndo akakujibu hivo?...if thats the case take ur time n walk away utapata anaekupenda
     
  20. h

    hayaka JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuzungumza ni kuelewana! Ukipiga kimya hutajua muafaka.
     
Loading...