Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anguko la ccm arumeru mashariki ni fundisho kwa wanasiasa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kasimpya, Apr 2, 2012.

  1. K

    Kasimpya Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wanajamiiforums, baada ya matokeo ya uchaguzi wa jimbo la Arumeru Mashariki kutangazwa na mgombea wa CDM Joshua Nasari kuibuka mshindi, mimi nina mawazo yafuatayo:
    • Wananchi sasa hivi wameanza kujua haki zao na kwamba wameanza kukataa kudanganywa na wanasiasa;
    • Wanasiasa wanatakiwa kutimiza ahadi zao walizoahidi kwa wananchi baada ya kushinda uchaguzi;
    • Wanasiasa wanatakiwa kuwa karibu sana na wananchi waliowachagua na siyo kukimbilia Kuishi Dar mara baada ya uchaguzi;
    • CCM imeanza kupoteza mvuto kwa wananchi;
    • CCM wakae chini na kutafakari kulikoni; etc
    Hayo ni mawao yangu.
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Arumeru wamembip Mamvi ,uraisi 2015 atausikia tu
     
  3. J

    Juma123 Senior Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    KWA kweli katiba mpya iweke kipengele cha kuwataka wagombea wawe wamekaa KWENYE jimbo SI chini ya miaka mitatu
     
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye mstari fanyia masahihisho na isomeke hivi... "MAGAMBA wamepoteza mvuto kwa wananchi"
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Arumeru saga ... the way the cookie crumbles
     
  6. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    You are right. Not only for CCM, but for all other parties.Kwa sababu hata viti vilivyochukuliwa na vyama vingine inawezekana vikaota mbawa ktk chaguzi zijazo, kama uliyosema hayatazingatiwa.
     
  7. p

    poto Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu nakuunga mkono
     
Loading...