Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angekuwa mkeo ungemfanyaje??sad news

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Jan 10, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Zainabu matatani kwa kutupa kichanga chooni[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #e1e1e1"]
    [TD]
    [​IMG]
    [/TD]
    [TD]Tuesday, January 10, 2012 11:21 AM
    BI.ZAINABU SAID [24] mkazi wa Kiwalani jijini dar es Salaam, anashikiliwa na Polisi kwa tuhuma za kutupa mtoto wake mchanga chooni.

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Taarifa hiyo ilisema mwanamke huyo alitupa kichanga hicho cha siku moja choooni

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Ilala, Faustine Shilogile alisema kuwa kichanga hicho kilitupwa chooni na mwanamke huyo kwa sababu ambayo haijafahamika hadi sasa

    Kamanda huyo amesema kuwa, majira walioposhitukia tukio hilo waliweza kutoa taarifa kituo cha polisi, na Jeshi hilo kufika eneo hilo kwa ushirikiano walifanikiwa kukiopoa kichanga hicho ambacho tayari kilikuwa kilishakufa

    Amesema kichanga hicho kilichukuliwa na kwenda kuhifadhiwala katika Hospitali ya Amana huku mama huyo akiwa anashikiliwa na jeshi hilo kwa uchunguzi zaidi kubaini alifanya tukio hilo kwa makusudi ama alikuwa na matatizo ya akili
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3, align: center"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. l

    lwangam Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Post natal depression. Ndo kwa maana huchargiwa na infanticide na sio murder. Na omba radhi kwa Kiswahili changu. Nime join forum hii ili ni ongeze umarufuu kwa lugha. Mimi ni mkenya
     
  3. Zwangedaba

    Zwangedaba Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nahakikisha amefungwa maisha! yaani asione jua tena na wala asipate fresh air tena, makazi yawe kwenye chuma cha 5X6 for the rest of her life!
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Pumbavu zake alipokuwa anapanua mapaja hakujua,kwamba anapanda mbegu,funga jela miaka 40 na bakora 12 kila siku monie 6 na jioni 6.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwani hapa ni shule ya kiswahili?
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    MUNGU AMSAMEHE dhambi aliyofanya ni kubwa na yakutisha sana. Naimani sheria itamsweka jela 50 yrs
     
  7. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msameheni, she is a psychopath!
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    madaktari wanasema mwanamke anapojifungua akili yake humruka kwa hivo hata kisheria kama alivosema mwenzetu wa kenya na hata kwetu hawezi kushtakiwa kwa kosa la mauaji bali infanticide kiswahili kigumu, penal code imeainisha mazingira gani ya namna hiyo
    tusimlaumu sana wacheni mahakama ithibitishe pasi shaka kama ana hatia. hivi hamjawahi kusikia visa vya mama kuwalalia watoto wao bahati mbaya hadi kufa wakiwa usingizini mara wanapojifungua? kwani hamwoni vituko wanavokuwa navo kina mama wajawazito?
    someni hapa kwa maelezo zaidi na picha, http://www.drabruzzi.com/infanticide.htm na
    http://en.wikipedia.org/wiki/Infanticide
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    jf kuna mambo
     
  10. l

    lwangam Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Sijaomba kufunzwa. Najifunza. Wacha panganga
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,756
    Trophy Points: 280
    Asee na maumiv yooote
    ya kudeliver na kutemamate
    anathubutu kutupa mtoto?my god kunawamama wanavizia hospital kuiba watoto
    ajil wanawasaka bila mafanikio af ye anatupa?kwel alirukwa na akil loool
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli wewe Mkenya. Karibu JF
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    katika hali ya kawaida, hakuna binadamu anaweza akatupa au kuua mtoto wake. Mwanamke aliyebeba mimba kwa miezi 9, ametapika, ameshindwa kulala, amepitia mengi sana, na kwa hali ya kawaida HAWEZI KUUA mtoto. Hebu tujiulize, ni wanawake wa aina gani wanatupa/kuua watoto? Utakuta kwamba wanawake wengi walio kwenye ndoa huwa hawatupi watoto. Mara nyingi wanawake wanaotupa watoto ni wale waliopata ujauzito wao kwenye mazingira ya kutatanisha, labda ni wanafunzi au wasichana wamedanganywa na wanaume na hawaoni njia mbele, ndio maana wanafanya maamuzi magumu, WAKATI AKILI ZAO ZIMEWARUKA.
    Nakumbuka story ya mama mmoja, mwenye watoto 6, na alikuwa amekimbiwa na mumewe. Maisha yake yalikuwa ni ya kuunga unga sana, anauza genge ili kuweza ku support watoto wake. siku moja badala ya kuhangaika sana, alipata tshs 500 na mwanae mmoja akaiiba. Yule mama kwa hasira, alimpiga mwanae na kumuua. Jugde alimwachia yule mama kwa kuzingatia mazingira ya maisha yake; 500 ndio pesa aliyotegemea kulisha wanae 5, kwa maana hiyo ilipoibiwa, hakuweza kustahimili!

    Jamani, ni rahisi sana kuwalaani wanaotupa watoto, ila ni vema to READ BETWEEN THE LINES.
    Hakuna mwanamke mwenye akili timamu anayeweza kutupa mtoto aliyemweka tumboni miezi 9.
     
  14. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Thread inasema angekuwa mkeo ungefanyaje?

    Lakini habari yenyewe imekaa kama taarifa tu, mhusika hakuwa na mume yawezekana alipata ujauzito bila matarajio yake na huyu aliyempa ujauzito hajamfahamu na ugumu wa maisha imani imemshinda kaona atampa shida kichanga chake alichokizaa.

    Serikali yetu ingekuwa na huruma ingekuwa inawasidia hawa wamama waliopata ujauzito kwa bahati mbaya kutokana na hali zao ngumu kimaisha haya yasingekuwa yanatokea. kuna nchi zingine zinawasaidia hawa kina mama.

    Tatizo ni Serikali yetu hii nchi inahitajika iongozwe kimajimbo ili iweze kuwa serikali ya kuhudumia watu wake na si mafisadi peke yao
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Karibu sana. Utajifunza tu, wako wengi walikuja hawawezi hata kuandika kama wewe.
    Hiyo PND ni mbaya sana, mi nina binam yangu alijaribu kujiua mwenyewe, alipo ulizwa kulikoni akasema anajiskia vibaya sababu alipo kua mzito attention yote ilikua kwakee, mara baada tu ya kujifungua attention ikashift kwa mtoto, basi anaona awapishe walimwengu wakae na mtoto yeye ajifie tu... Ingekua mimi mshirikina haki ya nani tena ningejua ni pepo limemkaba!
     
  16. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sioni maana ya kumtetea. Mbona wanao zaa ni wengi? tusubiri kwanza tuone majibu ya hospitali. Ukute alitaka kuficha tu kua hana mtoto... Mungu amlaze malaika wake mahala pema na amsamee huyu mwanamke kwa maakosa makubwa alio yafanya.
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mmmmmh Angel,huna dogo?
     
  18. u

    utantambua JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umarufuu
    = umahiri wa lugha
    Nimejoin=nimejiunga
    Murder=mauaji
    Infanticide = mauaji ya watoto wachanga

    Turudi Kwenye topic: huu ni unyama mkubwa kutupa kiumbe asiye na hatia
     
  19. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    haka kamsamiati kapya nimekapenda hapo kwenye nyekundu
     
  20. N

    Ninliy Senior Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mama hana adabu kwani alipokua anastarehe kwenye kitanda alikuwa hajui kama dudumimba ataingia?afungwe jela na aekewe gesi ya nitrogen dioxide aone raha!
     
Loading...