Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angejenga babako njian ungevunja hiv??rais akimuuliiza mh magufuli

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Mar 22, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,558
    Likes Received: 1,618
    Trophy Points: 280
    AU KWA SABABU UJAJENGA MJINI ANGALIA BANA USITUKIMBIZE WENGINE TUHINDWE TEMBEA HATA MANZESE,BAGAMOYO..NAJUA WAPENDA KAZI YAKO..MH RAIS AKIMPA LIV MH MAGUFULI NA USANII WAKE WA KUJULIKANA NA BOMOBOMO BOMOAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

    [​IMG]
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,558
    Likes Received: 1,618
    Trophy Points: 280
    Ukitkaja kujua mwenye akili sio lazima ashike makopo...kweli kampa haki yake..mh rais nitajie nchi utakayotaka mh nikupeleke baada ya kutoka huko wizarani...
     
  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    raisi hatuna kabsaa amezidi uswahi mno! lol mwenzie anafanya kazi yeye anazuia ili nyumba za shosti zake zisivunjwe! sheria ni msumeno ukate pande zote magufuli kama bado wanakuzuia kufanya kazi yako wamwage resign wawape wajinga wenzao hiyo kazi!

    shem upon them......
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hopeles........................
     
  5. crome20

    crome20 JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 704
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Hili ndilo tatizo la Tanzania na Watanzani !! Kupuuzia usimamizi wa sheria na kufanya maamuzi ya kiswahiba ili kujikomba kama alivyofanya Kaka Mkuu kwa hofu tu kuwa Chadema watapata nguvu na kampeni yao ya Sangara.

    Lazima ufanye maamuzi magumu kama Mh Magufuli. Watanzania tujifunze kufuata sheria, kukubali kuwa mjini sio kijijini kusema kila eneo ni gulio, ni makazi n.k Uzembe wa watendaji wakati Mghufuli bado akiwa shuleni ndio unaoigharimu serikali. BIG UP MAGHUFULI.
     
  6. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ikulu PAZIA...!

    " KUMCHAGUA TENA KIKWETE ..NI JANGA LA KITAIFA..." Dr WILBROD SLAA

    lita ya petroli Tshs 2000/=

    1USD = madafu 1600/=
     
Loading...