Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angaza bado ipo jamani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 28, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Duh those days nilikuwa naona kama kituo cha polisi
    kabla ya kuwa kanselidi na kuwa rafiki wangu wa karibu..bado inatumika
    kupima yale mambo yetu!!!ama ulikuwa mradi wa muda???
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    bado ipo, na inaendeleza libeneke kama kawa...ila hapazoeleki pale mahali jamani...
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    mi nakuogopaga kama ukoma aliosema nyerere
    sijui wamemwaga upupu????sie tunajipima na dawa za mitishamba shwari ikiwepo vitu vinafyatuka vikiwa kimya baada ya kula miti yrt ujue uko fiti...
     
Loading...