Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalieni vipi Mwanamke anapo taka kumtaifisha mme au boy friend wa shosti yake.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fazaa, Jan 4, 2012.

  1. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Utani pembeni kuna baadhi ya wanawake wanapenda sana kuwachukua wanaume au maboi friend wa rafiki zao wakike.

    Yani aksiha jua mwenzake anafaidi basi anakuja na speed kama hii kuchukua mali ya mwenzake.

    Anaji introducing herself kwako as a friend to a girl ambaye unampenda, au kama umeoa anasema ni best friend ya mke wako.

    Afu atakueleza hivi; Unajua toka ulipo muoa rafiki yangu...Au ulipo tembea na gf wako...Wamekuwa na bahati sana, yani wako on top of the world, and she continues with "You just have to give it to me''

    Aisay hawawezekani kama wanataka kitu kwako....Watakipata tu.


    Siku njema.
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Ila kama ni mwanaume mwenye msimamo sidhani kama uta-fall for that...!!
    #Hatahivyo wanawake huambiwa siri za chumbani zisipelekwe sebuleni...
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama ameuza mwenyewe file la siri zao cha chumbani basi ameyataka mwenyewe...Maana sidhani kama angesema kwamba huyo mwanaume ni hovyo kabisa na sijui hata nilifuata nini kama shoga zake wangetamani....
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    Hii imekutokea wapi Fazaa?
    Dubai au dar????lol
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    itakuwa dubai ndo imemtokea..
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Haya bwana
    Kunguru hafugiki na mtu hachungwi
    Nguvu zake na mali zake atumie atakavyo
    Asilete tu magonjwa
    Na asinipitishie usoni
     
  7. e

    emkey JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    inategemea na mwanaume mwnyewe.
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi mhusika mwenyewe ndio hukosea toka mwanzo.... Kila siku aenda report mambo kuhusu mpenzi wake kwa rafiki yake... What the guy likes... hates... enjoys na the like. Unakuta mwanaume mwenyewe ni wa ukweli, yeye mwenzio wanaume wamsumbua kula kukisha.... Anaanza kupima "friendship OR Love" .... Nani alikuambia urafiki overruns mapenzi? (labda yawe ya uongo); Enways at the end of the day aenda pale kwa miguu miwili.... huyo mpenzi ajua kua kapata manamke hasa for she understands him.... Kumbe kisha pewa lecture kuhusu yeye na ex.... In the end inakua Survival of the Fittest!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Binadamu wenye akili timam wanaendelea kupungua sana duniani,mtu unamtu wako halafu anakuja mtu anajidai sijui nini halafu unamkubalia,hivi unakua sawasawa kweli wewe?
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh teh tayari umeshataifishwa duh......
     
  11. huzayma

    huzayma Senior Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na akijileta ni lazima umle?:lol:
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hahaha yani nikitoa thread ndo lazima niwe mimi...:lol:
     
  13. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kuna wanawake wanajua kucheza karata zao....anafanya uchunguzi vizuuri kupitia huyo huyo shost yake,then anajua nini yule mwanaume anapenda kufanyiwa then bibie anaanza mashambulizi yake..kama shosti wake alikuwa akifanya kwa asilimia 60 then yeye atamfanyia mara mbili yake...#Lazima jamaa akae!! Unless ana msimamo sana..
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo ndo na mimi nilikuwa nataka kuwajulisha wanawake/wanaume wawe careful....Wanawake wasiwamini sana marafiki zao, na wanaume wasikimbilie kula halua....Yani kuna halua zingine ukiweka mkona ndani basi kila wakati unarudia kupiga round kwa utamu.
     
  15. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Na asikwambie mtu..hakuna kitu kitamu kama cha kuiba!..maana kila saa kitakuwa kinakuwasha ukaonje tena na tena..
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndio matatizo ya kutoa siri za chumbani na kupeleka barazani hayo.
     
  17. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Njia za ku-avoid that problem je??? 2juzane basi.
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ndio kama kajileta na sijamsumbukia na kama analipa
    why not huzayma????
     
  19. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Njia za ku-avoid mambo kama hayo zipo sana tu.
    KWA MWANAMKE: Ni kujifunza kuyaweka moyoni mazuri anayofanyiwa na mumewe/mchumba wake. Sio wote wanaofurahia kustawi kwa mahusiano ya wenzao..watu wana vijiba na husuda tele mioyoni mwao so kukuharibia kwa kumchukua mpenzi wako kinaweza kisimkere wala kushtua mshipa wa t*ko.

    KWA MWANAUME: Kama anamheshimu mkewe/mchumba wake,hatothubutu kuruhusu shemeji yake (shosti wa mkewe) awaharibie mapenzi yao..ataepuka vishawishi hivyo ikiwezekana kumwambia mkewe juu ya tabia hiyo chafu ya shoga yake. Akijileta tupa kule..unaweza ukaingiza magonjwa nyumbani kwako hivi hivi!
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hao wanaume wanachukuliwa wakiwa wamelala au?
     
Loading...