Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayefahamu Tiba hii, Anisaidie.

Discussion in 'JF Doctor' started by Madame B, Apr 19, 2012.

  1. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wana Jf,
    Nina tatizo la kuwashwa sana ukeni,kuvimba uke na kupata vijipele vidogo vidogo visivyouma, iwapo tu nitajamiiana kwa kutumia Kondomu,
    Ila nikijamiiana bila kutumia Kondomu tatizo hilo silipati,hivyo basi
    Kama kuna daktari atakaesoma mada hii naomba unisaidie tatizo langu,aidha kwa ushauri au vyovyote vile,
    La kama unafahamu namba ya simu ya daktari bingwa wa magonjwa ya uzazi,tafadhali naomba unipatie.
    Asante.
    MADAMME B.
     
  2. A

    Aura reader Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuwa na tatizo linolitwa Simplex herpers! Huwa ni gumu sana kuonekana kwa urahisi! Kama uko Dar nenda Agakhn Hospital ukamwone Dr. Shafiq au pale Regency kuna Doctor wa akina Mama ambaye ni bingwa kwa uchunguzi na Matibabu. Fanya haraka kupata matibabu maana unaweza kupata madhara makubwa kwenye Kizazi!!
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Asante mdau,ila nilishafanyiwa vipimo pale IMTU,Agha Khan pamoja na Massana Hsptal na kote huko walinipiga Ultra Sound kuangalia aidha kizazi kimeathirika au la, na jibu likaja kwamba niko ok,ila nikapewa cream ya kupaka ukeni kabla ya kujamiiana, wiki 3 za mwanzo sikupata muwasho wala vijipele,ila baada ya kufunga mwezi tatizo lile likarudi upya,sasa ndo nikashindwa kuelewa,
    Ni mafuta yaliyopo ktk kondomu yananidhuru au uke wangu una matatizo.
    Ila nashukuru kwa msaada wako Aura,nitaufanyia kazi.
     
  4. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Kondomu bwana zina mambo kwelikweli hasa hizi za bei rahisi, kapime kama una aleji/mzio au badili aina ya mipira unayotumia mara kwa mara, kusema ukweli mi kondomu sizipendi kabisa kabisa. lakini aina nyingine ya mpira au angalia kama utakuwa na fangasi. ukiweza ni-PM nikuulize maswali mengine zaidi.

    Mwanzo | maajabu ya maji
     
  5. mkandaboy

    mkandaboy JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana madame B. Kuna watu wachache huwa wana-react kwa material ya rubber inayotengenezewa condom za aina nyingi zilizo sokoni. Pengine nawe ni mmoja wao. Jaribu kutafuta condom mbadala kwenye maduka makubwa ya dawa mjini DSM( mfano JD, The Pharmacy etc). Ukiona problem inaendelea, tafuta doctor specialist wa kinamama.
     
  6. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Acha kutumia kondom. Uwe na mpenzi mmoja mwaminifu mliyepima afya zenu. Panga uzazi kwa kutumia njia nyingine
     
  7. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Naweza kusema me ni mmoja wapo,lakini kabla ya kwenda hosptal,nilijaribu kubadilisha mipira ili nipate ule ambao hautaniletea madhara,ila sikufanikiwa na mbaya zaidi,nilikuwa nahs muwasho mpaka ndani ya uke ktk mlango wa kizazi,na nilidhani ni mipira ya kiume tu,kwani hata nilipojaribu kutumia mipira ya kike hali ilikuwa vilevile.
    Ila nashukuru sana kwa ushauri ndg, MkandaBoy.
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Mpenzi wangu nahs si mwaminifu hvo cwez acha kutumia mpira,na yeye anafahamu kuwa nafahamu si mwaminifu,na kuhusu kupanga uzazi,bado sijapanga kupata mtoto na vilevile sihitaji kutumia njia yoyote ya kuzuia mimba.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Yanin kua na mpenzi sio mwaminifu? Kama umegundua ukifanya luv kwa mpira unapata muwasho acha kuutumia na tafuta mupenzi mwaminifu kusolve hilo ttzo.
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Kwa dunia ya leo,kumpata mwanaume ambaye ni wa kwako peke yako kwa uaminifu cjui atoke wapi!
    Cha umuhimu ni kupata tiba tu.
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    wapo dada
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Rose,lakini mpaka umpate,utahangaika sana,sababu mwanaume mwingine akiwa kwako anajitoa kwa kila kitu lakini akiwa nje ya nyumba tu,lazima atende uovu,
    Na wanaume zetu hawa wa kuingia night-shift,sidhani.
    Atakusaliti tu hata kwa asilimia ndogo.
     
  13. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuwa mwaminifu pai uwe na mpenzi moja.nenda kapime tena.kuepuka tatizo kuwa mwaminifu
     
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Kaka'angu, kuhusu suala la kuwa mwaminifu nadhani mimi naongoza,sababu nakumbuka tangu niingie ktk uhusiano namaliza mwaka,sijawahi kumsaliti mpenzi wangu na sifikirii kama itafika siku nikamsaliti,either kwa kutoka nje au vyovyote vile,japo naletewa vielelezo vya mtu wangu kunisaliti, na ndo huyohuyo tu.
    Na nikisema nisitumie mpira,huoni kama nahatarisha afya na maisha yangu pia?
    Cha umuhimu kama ulivyonena,nikafanyiwe uchunguzi wa kina.
    Asante Erick
     
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Nawashukuru wana Jf kwa Mawazo yenu,Maoni yenu na Msaada wenu kwangu ktk tatizo hili linalonisumbua,
    Aminini nitayafanyia kazi,na sitayaweka kapuni.
    Asanteni,
    MADAME B.
     
  16. s

    sparrow Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utakua unapata reaction kutokana na rubber ktk condom au ile lubricant ktk condom..na kama zamani ulikua hupati tatizo hili basi inawezekana una infection inayoongezea hiyo hypersensitivity/ allergic reaction
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Madame B pole sana kwa tatizo ulilonalo. sasa nafiiri wewe una allergy na hydrocarbons hizi ni ina ya rubber materials ambazo ziko katika condoms aina zote. ushauri wangu kwako ni acha kabisa kuzivaa kwani zitakufanya uppate herpes na baadae utaoza kizazi. ishu hapa ni kwamba yawezekana tatizo lako likawa kwenye acute stage sasa usitake liwe chronic.

    kwakua huyo mpenzi wako siyo mwaminifu basi mweleze kuwa hauko tayari kushirikiana naye tena kwasababu ya hii shida, kama hatabadili tabia na kwakua pia n ngumu kwa wewe kuhakikisha kama amebadili tabia basi. hebu kaa pembeni jitibie kisha tafuta mpenzi mwingine.
     
  18. z

    zantel Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Madam utaumia, kipi bora kuendelea kujamiana au kuacha mpaka pale utakapopata aliye sahihi, jiangalie usije ukaanguka, na si mara zote ukianguka unaweza kusimama, unaweza kuanguka na usisimame.
     
  19. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Ushauri wako mkuu naukubali ila sasa tatizo linakuja kuwa mimi pamoja na huyo mpenzi wangu tumeshatambulishana kwa wazazi wa pande zote,na nikichukua uamuzi huo wa kuachana nae,itakuwa si jambo zuri.
    Pia kujamiiana bila mpira naogopa sana,yani ndo mana natafuta tiba.
    Kumbuka kuwa tatizo hlo analijua na amenipeleka hospital! So anaufanya uzinzi huku akitambua afanyacho.
    Asante mkuu kwa ushauri.
     
  20. K

    Kasungura Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana kwa hilo tatizo. Unahitaji ujijue vizuri na uzingatia kuwa maisha yako ni muhimu kuliko kutambulishana kwa wazazi. Kama jamaa yako siyo mwaminifu na ndiyo maana mnatumia kondom, je mkioana mtatumia condom milele! Plz think big Lady!
     
Loading...