Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka chake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mtengwa, Mar 21, 2012.

  1. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Naombeni ushauri wadau, Nina mpenzi mpya ambae 2meanza ku date toka mwezi wa pili mwishoni. Kiukweli tunapendana bt tatizo limekuja baada ya x boy wake kumpgia simu akaongea nae afu akakata akamwambia yuko bize anachat na mme wake (mimi). Toka hapo jamaa anampgia simu anamtukana na kutaka arudishiwe simu yake. Demu kaamua kuzima simu na kaazimia kumrudishia simu yake. Wadau hapa mnashaurije? Nimfanyeje jamaa maana ts 2 much
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Maliza ugomvi usio na lazima, Mwambie arudishe simu yake!
    Ushauri kwa wadada: Pia wajitahidi kuwa makini na vijana wenye tabia kama hizi ambao wanafuatilia vitu vidogo vidogo kama simu, na pia wajitahidi kujinunulia vyakwao na kuepuka kuwa tegemezi kwa boyfriend kuepuka udhalilishaji wa namna hii. Unaweza kurely kwa mume na siyo vi-boyfriend!!!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Arudishe cm yake bwana, sioni kama kunatatizo hapo!
     
  4. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    kweli mkali. Thanx kwa ushauri
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahaha...ilishakula kwake hiyo.
    kwani alikuwa hajui kuwa ukisha muhonga demu basi sio chako tena....msimrudishie bana. akome.
     
  6. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Re:Anataka chake...hahahahaha..ama kweli Mtu Chake!!
     
  7. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama tatizo kwa huyo x wake ni simu na irudishwe tu, ili mbaki na amani

    Sasa wewe unataka kumfanya nini huyo bwana???????

    Suala hapo sio kufukuza nzi , unawajibika kuondoa mzoga unaoleta hao nzi kwako
     
  8. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mwambie arudishe cm, lakini na ww uwe makini, kabla ya kuingia katika uhusino wa ndani na huyo binti hebu dodosa sababu za yy kutengana na huyo bf wk.
    Unaweza kudhani binti anakupenda kumbe anakutumia kumwonyesha bf wake wa zamani kuwa c kitu kashapata mwingine, na wakati mwinine upepo unaweza kugeuka ukaachwa kwenye mataa.
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndi tatizo la kudeal na vivulana,wanaume huwa hata wakihonga nyumba wakitemwa huwa hawana mda wa kudai dai!!

    Cha kufanya mwambie huyo mpnz wako amrudishie hiko kimeo chake na siku anamrudishia awe na jisimu la ukweli na ajitahidi mpaka hiko kivulana kione itakua ni mwarobain tosha na atajiona wewe uliyemuopoa huyo mdada umemfunika mbaya!

    Wewe hiyo ishu haikuhusu wala usiingilie kwa kupambana na hiko kivulana mwachie mdada amalizane naye mwenywe!!!
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    wanaume sometimes ni washamba,yani mpaka simu unadai kwani uliombwa ununue si unanunua kwa mapenzi yako?sasa unadai ya nini?huyo jamaa hata akienda mahakamani bado sheria itambana maana ukishamnunulia mwanamke kitu tiari ni mali yake

    sasa kumkomesha simu msirudishe na akipiga simu msipokee mwishowe atachoka
     
  11. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,255
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Unacheza na penzi la masikini mtafanya nin tena mrudishieni simu yake mnunue ya kwenu.Jamaa anaumia kwa kuwa mipango yenu ya KUUNGANISHA VIKOJOLEO inapangwa kupitia simu yake isitoshe mchizi alizichanga ili amnunulie demu wake we umeingilia kati alafu unauliza umfanyeje?
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh! kumbe Wanaumme kama hawa bado wapo? umeshahonga demu sasa unamdai ya nn? amrudishie matapishi yake tena ikizi wala asionane nae ampe mtu akampeleke huyu jamaa hana lolote katemwa ndio anaona uchungu...
     
  13. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Yani wewe issue ya kurudisha simu ndo inakupa shida? mwambie arudishe haraka! Si alimnunulia ili awasiliane na yeye na wewe mtafutie hata Kama mchina! Si Kila kitu mnaleta jf eti mnaomba ushauri mnachosha!
     
  14. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wewe hihitaji ushauri ila huyo girlfriend wako anahitaji umsaidie kwa kumpa moyo afanye hicho alichodhamiria.

    Halafu huu mtindo wa kubadilisha wapenzi kila siku ndio maana kuna wengi wanalalamika kukosa kuijuwa bikira!
     
  15. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nyi ni vitoto? Unaona raha kutumia kifaa cha mwanaume mwenzio kubong'a na mwanamke wako? Ka unampenda mnunulie bb kaka.
     
  16. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "kachukua simu kampa demu walivyo achanaa.........."".......malizia sasa.
     
  17. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Asanteni kwa msaada wenu, binti alimrudishia jamaa simu yake. Jamaa akajifanya kama anatania demu akampa chake akasepa
     
  18. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Now kazi ninayo mimi, nina simu mbili. Moja naitumia kwa mambo ya internet via zantel. Ya pili ya kichina nimeweka double line ndo zinazojulikana na ndugu, friends n.k. Ye haonyeshi kutaka nimnunulie ila napata wakat mgumu na kujishtukia afu nimef ulia
     
  19. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    hahaha, kampokonya
     
  20. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,255
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    pole sana mtapata tu sio lazima bb hata Nokia toch kwa kuanzia poa tu.
     
Loading...