Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...anashindwa aanzie wapi....ushauri pliiiz

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mymy, Jul 19, 2012.

  1. m

    mymy JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hello wana jf. nina rafiki yangu msichana alikorofishana na bf wake ambae anampenda, sasa anataka kuomba msamaha lakini anashindwa aanze vipi coz alimtext message ambazo anavosema mwenyewe sio nzuri. anaomba ushauri aanze vipi? nimelileta hapa hili coz najua penye wengi hapaharibiki neno, ukizingatia wakaka wapo humu ambao wanaweza kumwaya mwaya siri za jinsi wanavoweza kusamehe kirahisi.....
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Aanze kwa kumtumia text message au barua pepe akionyesha contrition na akikiri kuwa alimkosea.

    Halafu asubiri response au tone ya response ya huyo jamaa yake. Baada ya hapo atapima hali ya hewa ikoje na atajua cha kufanya.

    Au kama anaweza amtafute tu huyo jamaa yake wayamalize ana kwa ana.
     
  3. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,393
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    kama alimtukana mwenie na text aanze na text kuomba msamaha apime upepo aombe apontment sehemu nzur na tulivu kwa gharama a huyu mdada sehmeu tulivu eg mliman city n.k na ashuke chin akir kusa lako eye to contact itafaa sana kwenye haya maungumo,ol the best!
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,439
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    aanzie pale anapofikiria pazuri
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,195
    Trophy Points: 280
    Cha kufanya ni kumfata kwenye makazi yake!

    Lakini hasisahau kusema baby ni mekosa naomba uni samehe!

    Mwambie ajifanye analia kabisa.

    Kwa mimi l
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Huu ushauri mzuri sana,kama atashindwa amtume rafiki yake na huyo BF wake ili awakutanishe waongee.Mimi huwa napenda sana watu wa kutambua kosa na kuomba samahani, huyo dada naona ana akili.Baada ya hapo jamaa apige gemu ili kukamilisha mjadala.
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hiyo mbinu hapo kwenye red nimecheka sana.Ila vitani ni kujaribu mbinu zote
     
  8. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,846
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Hebu funguka zaidi basi ndugu mtoa mada tuchangie!Ilikuwaje mpaka akamtumia hizo sms chafu?na je hizo sms zinasemaje?Tupo vidume wengi tu huku tunaweza kumsaidia kwa ushauri.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Mpe hongera huyo dada kwa kutambua amefanya kosa. Aombe wakutane ana kwa ana amwombe nmsamaha naamini huyo bf atamsamehe kama hana roho ya kisasi
     
  11. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    atleast tujue japo hata tusi moja,labda alimuambia unifikishi kileleni,au kwenu maskini wewe,au mwanaume gani hata game haujui nk.kama ni mimi no return.
     
  12. T

    Tafakuru Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Face to face ndo njia nzuri na lazma atakusamee. Tena kama anakupenda ndo fasta tu ukiwa karibu nae lazma kieleweke
     
  13. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwambie ajipe moyo,kisaha afuate ushauri atasamehewa tu
     
  14. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu kinaitwa kukiri makosa, hii huwa ni tatizo kubwa sana kwa binadamu kwasababu hakuna binadamu anayekubali kuwa amekosea kirahisi. So anachotakiwa kufanya ni kumwambia huyo bf wake kwamba ni kweli alikosea na ana apologize from moyoni. I believe in time huyo bf wake kama bado ana nia na yeye na anampenda atamsamehe tu though itachukua muda lakini asikate tamaa
     
  15. m

    mymy JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hazikua sms chafu kivile, ni kwamba hao wapenzi wawili wanaishi mikoa tofauti na huyo kaka kule aliko anatoka na msichana mwingine. sasa huyu rafiki yangu (A) kujua hilo akapata hasira na kumueleza huyo kaka (B) kuwa 'endelea na huyo ulonae huko....umenipotezea muda....blah blah...! ila hakumtusi ya nguoni'. Kaka B anatoka na huyo alonae huko (wanafanya kazi pamoja) lakini anasema hataki kumpoteza dada A.....kuna ukweli hapo?
     
  16. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,846
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Reaction ya huyu mwanaume B ilikuwaje baada ya kuambiwa maneno hayo na dada A? Kama mwanaume anasema hataki kumkosa A basi mbona kazi ni nyepesi sana kuwapatanisha watu hao,maana kwa maelezo yako hata dada A bado anampenda kaka B. Hapo easy sana aanze kumchokoza kwa kumfanyia vitu anavyovipenda huyu kaka A,labda sms za kumjulia hali nk!!
     
  17. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwanza amfuate waonane uso kwa uso then hatua za kinidham zitaanzia hapo
     
  18. m

    mymy JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....kaka B hakumjibu zile sms alikaa kimya. dada A naye baada ya kutuma zile sms alikaa kimya for about 2days bila kuwasiliana na kaka B. siku ya 3 akamtext kaka B kumueleza kuwa ilikua hasira tu kaka B hakujibu. akamcall kaka B kumuuliza kama aliipata sms, kaka akapokea akajibu kaipata na kuwa kusameheana ni lazima. wakaendelea kuchat kwa sms wakiongea mambbo mengine tu na si kuhusu uhusiano wao. sasa dada A anataka aanzishe maongezi kuhusu relation yao ndo anashindwa coz anahisi kaka B atakua bado anakinyongo rohoni
     
  19. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,846
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Mmh!Kwa hali hiyo naungana na wenzangu kwakweli ni bora huyu dada A atafute namna ya kukutana na huyu kaka B face to face.
     
  20. Risa

    Risa Senior Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani mimi naona chenga tu!!! Sasa kumbe mtu kakakusoea yeye halafu unamwomba msamaha??? yaani nimegundua sisi kinadada ndo maana wanaume wanatudharau sana, inawezakana saa ingine tunayataka wenyewe. Au labda sijaelewa vizuri.
     
Loading...