Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ananilea Nkya amfagilia Regia Mtema

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Remmy, Oct 4, 2010.

  1. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkurugenzi wa TAMWA Bi Ananilea Nkya, leo katika Jambo tanzania amfagilia Regia kuwa ni mdada wa maono, anatoa upinzani mkubwa huko jimboni.
     
  2. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jimbo gani?
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kilombero
     
  4. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule dada ameiva kwa kweli, ni mtu makini na anazungumza mambo yenye akili
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,927
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    go GS
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ametulia kwa kweli! wanakilombero msifanye kosa kuto kumpa kura huyu dada. Mi namfagilia sana, ananikosha mpaka basi.
     
  7. m

    micklove Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa nayakubali maneno ya Reginald Mengi "watu wenye ulemavu wa viungo wasikae na kulia juu ya viungo vyao vilivyopotea bali watumie vile vilivyobaki au vilivyopo kujiletea na kuiletea jamii inayowazunguka maendeleo". na hii ni pamoja na kushiriki katika nyanja mbalimbali kama siasa, elimu na uchumi.

    Yule Dada Mungu ampe nguvu na ujasiri wa kuhimili changamoto za kimaumbile na kisiasa hasa wakati huu wa kampeni, I hope atashinda na kutoa changamoto mpya kwetu wenye viungo timilifu na walipungukiwa, na sio kubaki kulalamika.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Tatizo kilombero hakuna mtandao wala JF...
     
  9. F

    Fanta Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpaka hapa Regia wewe ni mshindi. Umethubutu na tunajua uwezo wako.
     
  10. j

    josiah2008 Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Regia Mtema leo amehitimisha kampeni kwa kufanya mkutano uliovunja rekodi katika kata ya Lumemo.Watu wamemkubali sana ana mvuto kwa wapiga kura anajua matatizo yao na zaidi ya yote ana suluhisho la matatizo ya wapiga kura wake.Ni mwanamke jasiri sana anajiamini na anazungumza mambo ambayo ana uhakika nayo.Huyo ndiye mbunge wetu mtarajiwa kesho tunanampigia kura za ushindi.
     
Loading...