Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anampenda Mume wa Mtu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mama Nim, Feb 9, 2010.

  1. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi sisi baadhi ya kina dada wanamatatizo gani? Wewe unafahamu vizuri kuwa jamaa ni mume wa mtu na bado unawatangazia watu kwamba atamuacha akuowe wewe. Unauhakika gani kwamba atamuacha mke wake wa zaidi ya miaka 15 na watoto 3 akuowe wewe?
    Kuna dada kanikuna kweli aliponiletea kadi ya mchango eti anaolewa wakati jamaa bado anaishi na mkewe. Tatizo dem hajui wife ndiye mwenye mali, there is no way that guy is going to divorce his wife.
    Naomba ushauri wa jinsi ya kumshawishi aachane na huyu jamaa kwani he's making her a laughing stock na watu wanamsema lakini hakuna anayetaka kumwambia ukweli.
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    nani kakudanganya kuwa hawezi kumuacha mkewe? kwanza mianamike iliyoolewa ndio yenye mibichwa migumu. believe atamuacha na atamuoa dogodogo na from there maisha yanakuwa tambarare!!!!!!!!!!!!!
     
  3. edwinito

    edwinito Senior Member

    #3
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mama Nim, I guess ni wewe! Si useme tu tukushauri??
     
  4. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    usimvunjie mwenzako bahati yake, muache ajaribu maisha ni kujaribu au?
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nipe namba ya huyo dada nitawasiliana nae mambo yatakuwa safi
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    ahahahaha...kwan wewe mama nim hujawahi kusikia, kuona, au hata kusimuliwa kuwa mtu kamuacha mkewe na kaenda kuoa/kuishi na mwanamke mwingine???..sasa kwanini unaona hapa hiyo kitu haiwezekani??/...KILA KITU KINAWEZEKANA CHINI YA JUA
     
  7. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole mama nim, chunga ndoa yako mengine yatafuata
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    HAHAHAHAH!
    Ina maana akishaolewa huyo dogodogo anabakia dogodogo tu na sio jiamke liloolewa?
    Wacha kutuchekesha bana! Ujue, huyo mke atakayeachwa ili huyo dogo wako aolewe, at one point in life alikuwa dogodogo plus na si ajabu huyo wa kwako akawa si mali kitu! Tumeyaona sana.Tena kibaya zaidi, huyo atakayeolewa baada, ana kazi kubwa maana tayari kuna benchmarks......
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kuna vituko hapa chini ya jua ....
    achana na huyo dada atapetape mwisho ataacha mwenyewe..angependwa kweli asingekuwa anachonga utadhani anaimba taarabu
     
  10. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmh
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    shemeji ya nini tena
     
  12. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmh we acha tu,sijui lini alikuwa public relation officer?
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    what dia
     
  14. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    no ya nn?kwann usimwambie anipe mm mama dev/lulu ili niongee nae?
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nilitaka nimfanyie maombi yakumfungua roho ananishuhudia ana pepo
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    siunajua mm ni babaushauri nilitaka nimfanyie personal prayer
     
  17. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahah... mpenzi umeingia?????????

    wewe ndo great thinker bwana wewe ndo huwa tunaongea tunaelewana.

    unajua logic yangu pale ni kuwa, walioolwa wajue kuna wengine nje wanatamani vindoa vyao vilelgelege walambe madume yao so wasibweteke. kuwa na watoto si shu japo inauma kuona wakiteseka kwa sbabu ya talaka. hivyo wake chonjo> kilinde chako bila kuchoka mpenzi kuna shida gani kudumisha penzi na amani nyumbani?????????
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmmh upako umetoa wapi na lini ,, pacha wangu hajaniambia hilo
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    mh mulize tuu shem atakwambia
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wa pili ni wa pili tu, na wa kwanza ni wa kwanza tu, tofauti kubwa hapo.
     
Loading...