Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anakula kuku na mayai yk

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtaftaji, May 31, 2012.

  1. M

    Mtaftaji Senior Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jamani hii kali ndugu zanguni,ndani ya wiki hii mfanya biashara wa kike kampigia simu shoga yake na kumlalamikia kilio chake kua mumewe anamlawiti mtoto wake ambae kazaa na mume mwingine,ni mara nyingi anamlalamikia shoga yake,shoga yake akatoa tarifa polisi mume kakamatwa na mke amtoa mumewe kwa madai kua hakumtuma shoga yake ampeleke mumewe polisi kwani yeye na mumewe wametoka mbali na pia mume alimtolea figo mke akiwa mjamzito kwahiyo hawezi kumshtaki na ilotukio mara nyingi anamfanyia mtoto huyo,mtoto anamiaka mitatu wa kike,je mtoto angekua wako ungejisikiaje? na mwanamke tumueke katika kundi gani wana jamii?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo mwanamke na mumewe lote moja. . . ushetani tu.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    huyo mwanamke mtoto alimzaa au?
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh mume na mke wote hawajielewi hapo.
     
  5. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Penzi kwa mume limetawala. Asikwambie mtu bwana!
     
  6. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo mbona mke na mume! wana kesi ya kujibu, either kama mke atakuwa tayari kutoa ushahidi na ripoti ya daktari ikionekana ni kweli mtoto amefanyiwa mchezo huo.
     
  7. M

    Mtaftaji Senior Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    CORAL;kwahiyo wewe ukikolea utakubali mwanao ulomzaa na maskini njia zake za uzazi hazijapevuka miaka mitatu ebu fkiri kukolea gani?anaambiwa mtoto anapata shida anasema hata yeye mama yake alifariki akiwa mdogo alipata shida pia,mume ana kisomo cha master mke mfanya biashara maarufu,kwa muendelezo ckiliza leo tena ya clouz kila sa4 asubuhi
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mume yupo mahabusu right now!nilisikia kwenye leo tena jana!
     
  9. somba kankara

    somba kankara Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du japo ni kali ila uchungu wa mwana ni zaidi ya figo acha shetani hilo likaozee gerezani maana halitaishia hapo litaangamizaa wengi-likibaki ulaiyani
     
  10. M

    Mtaftaji Senior Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Purple;Mume yupo mahabusu right now!nilisikia kwenye leo tena jana!

    Nikwelia ameekwa ndani mara ya pili baada ya kutolewa,bahati nzuri mkuu wa kituo cha osterbay alikua anackiliza redio ndo akatoa amri akamatwe tena na maaskari walohucika kumtoa wachkuliwe hatua za kinidham, upo makini purple eeeh
     
  11. M

    Mtaftaji Senior Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jamani wake kwa waume,muichukie talaka kwani watoto wanaenda kulelewa na mababa wacokua na uchungu nao,wewe mke ulale nae mtoto pia sasa kuna umuhim wakua na mke kama unamtaka mtoto?
     
  12. Imany John

    Imany John Verified User

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mada nzuri,ila mara nyingine jitaidi kuandika vizuri,epuka kufupisha maneno maana sio wote wenye uwezo wa kuelewa ulikuwa unamaana gani.

    Tukirudi katika mada,Mtoto unaeishi nae ni mwanao,hata kama hana uhusiano nae biologically.
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Huyo mwanamke ana matatizo kichwani. Mwanaume anashtakiwa na jamuhuri
     
  14. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Lakini hajasema kama huyo mtoto ni chini ya miaka 18, au ni mtoto wa kiume....ili kushitaki na ushahidi wa daktari uhitajike kumweka huyo jamaa hatiani inabidi iwe mtoto anayeongelewa ni chini ya miaka 18 (kosa kisheria) au ni mtoto wa kiume (mapenzi ya jinsia moja ni kosa kisheria Tanzania)....
     
  15. b

    bigbumper Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kitu jaman
     
  16. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    DotCom hii! Anyway, ni uandishi unafikirisha.
     
  17. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    JAMANIIIIIIII.....mtt wa miaka mi 3?! huyu baba kakosa migumegume ya mjin jaman..........
     
  18. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Mtoto wa miaka 3???
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Mtaftaji hiki ni kiama cha jamii yetu.......usipomwonea huruma mtoto nakuanguliza masilahi yako kiama chako kitakuja kuwa maradufu. hyuo mume atamwacha huyo mama na atajilaumu kwanini hakuchukua hatua madhubuti kunusuru masiha ya mtoto...................hivi mwanaumme kweli ana kazi ya kufanya.....ninahisi hana.......hata hiyo figo itakufa hivi karibuni kutokana na laana ya kujitakia.................mshahara wa dhuluma ni mauti............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwanaume anamlawiti mtoto wa miaka 3?? huyo mwanaume ni wa kufungwa jela maisha au achunguzwe akili...
     
Loading...