Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anajifannya hataki kumbe anataka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BLUE BALAA, Jan 18, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yani mademu huwa wanauzi sana, unamwomba fresh mnakubaliana. Mnapanga appointment mnakwenda kwa lengo moja la kudo. Unachukua hoteli mnaingia ndani ana anza kusumbua eti hataki tena hajajiandaa!!! Anakuja kupa baaaaaaaaaaaaaaaaaadae!! Kwanini lakini? Tukifika si utoe tu?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    eeh kaka samahan ..ivi awa mademu wamekukosea nin?
    kila siku warusha post zenye kublame gals,...whats pbm ma dearest braza...???
     
  3. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Halafu wewe unaonyesha umetendwa sana na wanawake maana ulivyowaandama??

    Pole sana Mkuu. Kutoa ni hiyari yangu si lazima.
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndivyo walivyo umbwa hao,lazima waweke kapozi kidogo halafu akija kukubali utapenda mwenyewe.:eyeroll1::eyeroll1:
     
  5. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nami nimemuuliza swali hilo hilo sijui wamemkosea nini?!!!
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa ulitaka akutongoze?
     
  7. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni hizo tabie zenu ndo sizipendi mnapenda sana kutusumbua sisi wanaume.
     
  8. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni hiyari yako ndiyo kwanini unisumbue mpaka nilipie chumba banaa
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We nawe unachosha na hao MADEMU wako!
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jipange hawatakusumbua
    mbona wenzako hawalii liii km wewe juu ya mademu?
    iweje wewe tu?
    jichek fresh..jitazame..unakosea some where....
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Umemsahau huyu Rose,ndo yule wa wanawake 100+ waliotoa mimba,wakusumbue sana,natamani mngekuwa mnaandikwa usoni watu kama wewe? Unawaza ngono 24/7,huna zaidi ya tamaa zako na mademu hivi mara vile!!! :ban:
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh mwenzangu..kazid ahh!!!!!
    sjui anawapata wap awa wadudu wake wanaompasua kichwa kila asubui..
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    yes madam....ban him.
    au umri ?anawezekana akawa 18-23 yrs old....ahh haaa ebu mie nikapalilie kijiubwabwa changu cha naz...
     
  14. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapana Lizzy mnabore sana
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mademu zako mabangua kichwa ndo wwanakubore lizzy hajakuboa...
     
  16. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Punguza uzinzi kijana.
    Kama angekuwa wako wa milele usingekwenda
    kulipia hotel ungejimwaga poa home kwako.
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    18-23 wanawake 100+ waliotoa mimba????
     
  18. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkipewa aah demu mrahisi kama maharage ya mbea mara tikiti maji na kadhalika. Mkinyimwa hala lolote mara sitaki nataka.
    Kweli kaka umewekeza kwenye K na ndiyo unachovuna.
     
  19. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulipie chumba huna nyumba? au bado unalelewa kwa wazazi. Halafu usikute game lenyewe hujui na kujishaua kwako, labda unanuka kama beberu ndiyo mana ukifika uwanjani unachenjiwa. Jikague
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    kuwa muwazi umshirikishe kama ni appointment yenu ya kwanza vinginevyo hata akikataa ni haki yake,chumbani si kwa ajili ya ngono tu hata mazungumzo tulivu pia ni sehemu yake.Zile enzi za mieleka ili mradi mpo wawili chumbani hazipo usijeshitakiwa kwa kubaka tutakusahu humu.
    mkubaliane kwanza sio kumvuta mbuzi kamba kumpeleka machinjion wakati hujajua kama kuna vizuizi gani mbeleni
    Badili style kiongozi
     
Loading...