Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ana miaka 30 ana watoto watatu nje ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Mar 25, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Huyu ndiye mwanaume nimpendae, tatizo ana watoto watatu na hajaoa, na pia anasumbuliwa sana na wanawake wake wa zamani na wanawake wengi wanamtongoza kwenye simu na kila tutokapo out. Je nifanyeje ili atulie na awe wangu peke yangu? Na niwafanye nini wanaomtongoza usiku na mchana?
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mhhhhhh mda ngumu kwa ushauri wangu huyu mwanaume hakufai na hataweza kutiliana ww ameshazoea kula nje na tena sii mwangalifu hatumii condom.unajitafutia headache bure.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,156
    Likes Received: 16,132
    Trophy Points: 280
    Kama kutulia basi atatulia mwenyewe. Usikae ukajidanganya eti kuna ambalo waweza kufanya ili atulie na awe wako peke yako.

    Kuhusu wanaomtongoza, hakuna la zaidi utakaloweza kufanya. Mwenye uwezo wa kuzuia hilo ni huyo mwanaume na nadhani anajua nini cha kufanya ili hao wanaomtongoza waache.
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tatizo liko kwa mtongozwaji anayekubali na sio watongozaji. Hawa usigombane nao. Hao watoto watatu anawalea yeye au wako kwa mama zao? Ana uwezo gani wa kuwapatia matunzo hao pamoja na "family to be? Hapa napaona pagumu kidogo. Unaweza kumdhibiti huyo mwanamume kwa mashauri ya busara lakini kwanza jishauri tena na tena kabla hujaingia kichwa kichwa.
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    am sorry ila mungu hukupa wa kufanana naye.
     
  6. M

    Mantisa Senior Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Iko kazi hapo ila usikate tamaa, ukipenda boga penda na ua lake
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    We jitume tu acha kuangalia ana nani na nani anamfata, ni jukumu lako kumfanya kipofu na kiziwi kila apigiwapo simu na kufwatwa na wasichana. muonyenye upendo, ummjali, usiwe unamuuliza maswali ya kumuudhi, mpikie vizuri kama una nafasi, mahaba mazito mpe nakuaminia mtoto NazJaz
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Hili hata mimi naliamini sana.... Nazjaz mtawezana tu usiogope as far as ni wa aina moja!!!:juggle:
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    i see hivi ana thumaku huyo ama urimbo?:lol::A S-coffee:
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    duu! Hii ss kal! Utamzuiaje actongozwe? C ajizuie mwnyewe? M2 co mbuz useme utamfnga kmba! Km haja2lia, haja2lia 2 hta ufanyeje! Kupnda kaz kwel, kwel!
     
  11. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Na wewe je una watoto wangapi? Vipi wewe hutongozwi na wanaume wengine!?
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Usimpe tigo atakurau, usimpe matusi akakufedhehesha. Mpe neno la Mungu, neno la uzima liokoalo watu kutoka dhambini, naye atakuwa safi.
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ndio maana huwa nakuwa siwezi kushauri juu ya uhusiano kati ya watu wawili ....eti niseme huyu sio wako?!!! huwa siwezi maana wanawake ni watu watata sana...anaweza kujiweka kwa mtu yaani hadi ukashangaa..ukijidai kumwambia ....jibu huwa moja tu....mindi your b'ness!!!




     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Naona usipoangalia utajiingiza kwenye foleni ya kuwa mmoja wa wake zake wengi. Unanikumbusha ndugu yangu aliyefikisha umri wa miaka sitini akiwa na watoto 23 aliowazaa na wanawake mbalimbali. Hujivuna kuwataja na kusema ana timu 2 za mpira wa miguu.
     
  15. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mejiuliza hivyo hivyo, yaani mpaka Naj kanaswa na yeye
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kweli kabisa..
     
  17. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu atakuwa kabila lililosifiwa sana kwenye thread moja hivi, hongera ila acha wasiwasi umependwa wewe hayo mengine hayakuhusu
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hapa mpenzi unatafuta shari.... Kumbuka kisa cha Nabali na Abigaili.
     
Loading...