Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amri ya TATU itakuwa ipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpitagwa, Oct 20, 2012.

  1. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Amri ya kwanza, Watu: Tunaamuru ndugu zetu walioshikiriwa katika vituo mbalimbali vya police kwa kosa la kutoshiriki zoezi la sensa ya watu na makazi tunataka waachiliwe mara moja na tena bila masharti yeyote?

    Government: Igweeeeeeeeeeeeeeeeee

    Amri ya pili, watu: Tunataka Shekh Fareed ambaye haonekani awe anaonekana ndani ya masaa 26 na asipoonekana mtatutambua

    Government: Igweeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

    Amri ya tatu, watu: Tunaamuru..............................

    Government: Ig.............

    Tutafika?
     
  2. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    3. Tunataka uhuru wa zanzbar yenye kujitegemea katika nyanja zote. Serikai Igweeee
     
Loading...