Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amimi .... Usiamini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Sep 17, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Katika hali ambayo hata wanasayansi wameshindwa kuielezea, mwanamke mmoja wa nchini Indonesia mwili wake unaota vipande vya nyaya za chuma badala ya vinyweleo.

    Mwanamke huyo anayejulikana kwa jina la Noorsyaidah amekuwa akisumbuliwa na hali hii inayomtesa sana kwa miaka 17 sasa.

    Utafiti wa madaktari umeonyesha kuwa nyaya hizo mbali ya kujitokeza kwa nje zipo pia ndani ya mwili wake.

    Noorsyaidah mwenye umri wa miaka 42 ni mwalimu wa shule ya chekechea katika kitongoji cha Sangatta katika mji wa Kutai nchini Indonesia.

    Hadi sasa hakuna sababu yoyote iuliyotolewa na wanasayansi kuhusiana na hali hiyo zaidi ya kusemekena kuwa ni vijimambo vya UCHAWI.

    Ugonjwa wake huo ulianza mwaka 1991 wakati nyaya za chuma zilipojitokeza kwenye kifua chake na tumboni mwake.

    Katika wiki yake ya kwanza vipande hivyo vya waya vilinyofoka venyewe toka kwenye mwili wake.

    Lakini mwezi mmoja baadae vipande vingine vya nyaya vilijitokeza tena lakini safari hii havikunyofoka na badala yake vilianza kuongezeka urefu. Alipovikata vilijitokeza katika sehemu nyingine ya mwili wake.

    Madaktari wataalamu wapatao wanne wameishamfanyia uchunguzi Noorsyaidah kwa njia wanazozijua wao lakini hakuna hata mmoja aliyegundua sababu ya nyaya hizo kujitokeza kwenye mwili wake.

    Madaktari walimpiga picha za X-Ray kwenye tumbo lake na waligundua kuwa Noorsyaidah ana jumla ya vipande 40 vya nyaya ndani ya mwili wake ambapo baadhi ya vipande hivyo vimeongezeka urefu na kujitokeza nje ya tumbo lake.

    Cha ajabu zaidi ni kwamba vipande hivyo vya nyaya havisambabishii Noorsyaidah ugonjwa wa tetenus.

    Noorsyaidah anasema kwamba vipande hivyo vya nyaya vinamsababishia maumivu makali sawa na mtu anayechomwachomwa na sindano.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh! hadi kwenye mbuchu? kwa hiyo no mchakachuo!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wish i didnt open!:shocked::shocked:...Hell frightening!
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pole nyau jimmy.
    Duniani magonjwa mengi, bora umeifungua na kuisoma licha ya kuwa inatisha.
    Je ungejulia wapi kuwa kuna watu wana shida za namna hiyo?
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    full bikira:becky:
     
  6. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!!:shocked:
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    hayo yatakuw mambo ya majini kwa hiyo aulizwe sheikh yahaya wa waislamu atakuwa na majibu mwafaka kabisa au ni lazima atatabiri kitu hapo..........tusubiri
     
  8. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Da.. Hii kiboko, kwa hiyo uchawi wa shehe yahaya wavuka bahari?
     
  9. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ingekuwa bongo - kachukua mume wa mtu huyo kapigwa kipapai
     
  10. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    duh haijaguswa - ngoma taitiiii... -- ingekuwa bongo mmhh watu wameishaibajua longi kitambo pamoja na ulinzi wa hizo waya.
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Kuna medical journal yeyote iliyoverify reports hizi ? Isije kuwa hoax tu.
     
  12. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Ingependeza hayo mekundu yasingekuwepo.
     
  13. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmh! ukistaajabu ya Mussa.......................
     
  14. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmh! ukistaajabu ya Mussa.......................
     
Loading...